Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อซิ้ง ไป TKCOM หรือ JEDI ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

JEDI อ่ะ ของถูกกว่าต่อรองราคาได้ส่วนTKCOM ไม่ค่อยได้อ่ะ

Comment

ผมชอบ TK มากกว่ามากมาย

Comment

เท่าที่อุดหนุนมาทั้ง2ร้าน Tk= ราคาถูกกว่า ของลดไม่ค่อยได้
        Jedi = แพงกว่านิดแต่ก็ลดได้มากกว่า

สรุปแล้วมันก็พอๆกัน อีกอย่างแต่ละร้านก็มีแบรนด์แตกต่างกันไป ชอบอันไหน เอาอันนั้นเลยครับ

Comment

Originally posted by omthong View Post
          ซื้อร้านที่มีครับ
          Jedi ก็โอเค (คนไหนสวยอ่ะ) << ถูกใจป๋าจริง ๆ
          TK ก็พอได้
          5555555

Comment

งั้นก็ซื้อมันทั้ง 2 ร้าน เลยครับ คุณคิดว่าร้านไหน บริการคุณดี คุณก็ เลือกร้านนั้น เลยครับ

Comment

จากที่อ่านตามที่โพส มาก็ดีทั้ง 2 ร้าน
              ก็ลองซื้อทั้ง 2 ร้านดูก็ได้ mx-1 ซื้อ TK
              ฮี้ทซิ้งค์ซื้อ jedi ตอนนี้มีรุ่นใหม่มา ขนาดพอๆกับ andy คือ TUNIQ tower 120 ราคา แพงกว่า andy 100 บาท

แต่ลองตรวจสอบดูอีกที ว่าใส่กับ ds3 ได้หรือเปล่า

ส่วนตัวก็เลือก jedi แต่ซื้อทั้ง 2 ร้านแหละ (คนขาย jedi มีแฟนหมดแล้ว นะ)

Comment

เจไดคนขายสวยจริงๆหรอฮะ หุหุ เดี๋ยวไว้ไปเยี่ยมเยียน
                เอ๋ เจไดนี่ชั้น 1 ใช่ป่ะ

Comment

ตอนแรกก็เดินดูนะ Jedi คนขายน่ารักจริงๆ เจอกันสิ้นเดือนนะจะน้อง Jedi

Comment

Originally posted by Dekslam View Post
                    เจไดคนขายสวยจริงๆหรอฮะ หุหุ เดี๋ยวไว้ไปเยี่ยมเยียน
                    เอ๋ เจไดนี่ชั้น 1 ใช่ป่ะ
                    ถูก!!!

Comment

เชียร์ ANDY ครับเย็นดี ติดตั้งง่ายด้วย ผมซื้อที่ร้าน TK เหตุที่ของหมดเพราะตัวสุดท้ายที่เหลือโดนผมสอยมาแล้วครับ เมื่อช่วงปลายเดือนที่แล้วนี้เอง เจ้าของร้านบอกเหลือตัวสุดท้ายครับ ราคา 1850 เค้าลดให้ผมเองโดยไม่ต้องต่อเหลือ 1800 แล้วผมก็ซื้อของอีกนิดหน่อย ก็พอต่อราคาได้บ้างนะครับ

Comment

อ๋อ ท่าน WhoAmI สอยมาเองเหรอ เอาผลเทสมาดูบ้างสิ

Comment

ผมว่าซื้อ TKcom ดีกว่าครับ เพราะว่า ร้านเขาประกันของง่ายกว่าและที่สำคัญ พูดจาดีกว่า เจได เพราะผมเจอกับตัว ต่อราคาร้านเจได มันกลับว่าผม ให้ไปเป็นคนขายเอง
                          แค่ต่อของให้ลดให้ 10 บาท ดันมีอารมณ์ แล้วเจได ยังประกันของมั่วอีกต่างหาก เช่น zalman 9700 led แม่งดันบอกว่าไม่มีประกัน พอถาม TKcom เขาประกัน 1 ปี เสียเปลี่ยนเลย เลือกเอาแล้วกันครับ ราคาต่าได้มากกว่า เจได แน่นอน

Comment

จริงเหรอครับ ..ผมจะได้เอาเป็นข้อคิดในตัวเลือกของผม ขอบคุณครับ

Comment

กลับมาคำเดิม คนไหนที่เจไดอ่า ผมเห็นแต่เจ๊ กะน้องๆเจ๊แก ก็ ขาวดีครับ
                              แต่สวยยังไม่แน่ใจ หรือผมไม่ได้ไปนานแล้ว

TK ก็มีสวยคนนึง แต่มีแฟนแล้ว

ไม่ใช้ Scythe Infiniti อ่ะครับ ผมใช้อยู่ clock ไปก็ไม่น้อยยังอยู่ 36 องศาเอง

Comment

เมื่อวานไปซื้อ Themaltake i2 ที่ร้านเจได ก็โอเคนะ ซิ้งค์เบามากๆ พี่ผู้หญิงลดให้อีกตั้ง 150

Comment

Working...
                                X