Announcement

Collapse
No announcement yet.

AsusP5N-E SLI กะ DFI P965-S ฟันธงทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AsusP5N-E SLI กะ DFI P965-S ฟันธงทีคับ

ช่วยฟันธงให้ทีคร้าบใช้ E6600 ค้าบผม ทำงาน 3d เล่นเกม 3d ค้าบผม

มันไม่สูสีเลย....

DFI P965-S ระเบิดธง !!

Comment

แต่ DFI fsb1033 อะคับ P5N-E มัน 1333 คับ
      Last edited by rhythm158; 5 May 2007, 13:27:07.

Comment

Originally posted by rhythm158 View Post
        ช่วยฟันธงให้ทีคร้าบใช้ E6600 ค้าบผม ทำงาน 3d เล่นเกม 3d ค้าบผม
        http://www.vr-zone.com/?i=4939&s=13

Comment

ทามัยพี่ไม่ใช้ DS3 ไม่ก็ DS4 อ่ะครับ ถ้าจะเอา fsp 1333

Comment

dfiมันปรับได้เยอะครับ fsb1333 นี่ไม่ต้องห่วงเลย ocเล่นขำๆยังล่อไป2000เลยครับ 1333นี่เด็กๆ

Comment

มันคนละช้วย

Comment

ค้าบผม

Comment

จะลากแค่ไหน สุดเท้าเลยป่าวครับ ถ้าทำงานคงไม่ เอาอันที่ชอบ ดีกว่าครับ DFI ก็ใช่วาจะเทพสุด

Comment

ลากนิดหน่อยคับ แต่ไม่นานคงลากมาก ระเบิดธง DFI ใช่มะคับ

Comment

ผมว่าชั่วโมงนี้ เล่น DFI ครับ ดูดีกว่า 965 ตัวอื่นๆเยอะเลยเลย เรื่องประสิทภาพในขณะที่สัญญานนาฬิกาเท่ากันนะ

P5N-E SLI เนี่ย ผมลากพังไปแล้วครับ พังเลย อิอิ ตัวนี้มันก็ดีในเรื่องเกมหล่ะ เทส 3dmark กับเล่นเกมแล้ว เกมเรตต่างกันเกือบ 10 เฟรม กับ COH น่ะ แต่เทสPI ได้น้อยกว่า 965 อยู่ 2 วิ

ยังไงผมก็ว่า DFI กินล่ะน่า

Comment

เป็นเอกฉันท์

Comment

Originally posted by ARES View Post
                          ผมว่าชั่วโมงนี้ เล่น DFI ครับ ดูดีกว่า 965 ตัวอื่นๆเยอะเลยเลย เรื่องประสิทภาพในขณะที่สัญญานนาฬิกาเท่ากันนะ

P5N-E SLI เนี่ย ผมลากพังไปแล้วครับ พังเลย อิอิ ตัวนี้มันก็ดีในเรื่องเกมหล่ะ เทส 3dmark กับเล่นเกมแล้ว เกมเรตต่างกันเกือบ 10 เฟรม กับ COH น่ะ แต่เทสPI ได้น้อยกว่า 965 อยู่ 2 วิ

ยังไงผมก็ว่า DFI กินล่ะน่า
                          เล่นเกมส์พริ้วงี้ มันดิคับ

Comment

คือผมมองโดยภาพรวมน่ะครับ

เกมเนี่ย จิงๆแล้วไม่ถึง 40% ของประโยช์จากคิมพิวเตอร์เลยครับ

ถ้าจะพูดถึงข้อดีของNforce เนี่ย P5N-E SLI สกอของ 3Dmark2001 มากกว่า P5B Deluxe ถึง 4000 จะเชื่อไหมครับ

แล้วแต่ชอบครับ

Comment

ตามศรัทธาเลยครับ ถ้าลากไม่เยอะน่ะนะ Asus ก็ดี แต่ถ้าลากเต็มสูบ DFI ไปเลยคับ สู้ๆ สู้ตายคับพี่น้อง!!
                              Last edited by Poomsan; 6 May 2007, 20:49:25.

Comment

Working...
                              X