Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอวิธีการลงวิตต้าในnb

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอวิธีการลงวิตต้าในnb

ขอวิธีลงวิสต้าคับ ไม่รู้ว่าเหมือนกับลงpcเท่าไหปหรือป่าวถ้าไม่เหมือนขอวิธีการลงด้วยคับ
    ผมมีแผ่นrecoveryมันคือแผ่นที่ใช้ลงใช่มั้ยคับ ที่0เค้าบอกว่าในแผ่นมีทั้งตัววินโด้กับไดเวอ
    มันจิงหรือป่าวคับ

ใช่ครับ ตอนลง ก็บูดจากแผ่นเหมือน Xp นั่นแหละครับ และตอนลงมันะให้เลือกไดร์ฟลง ว่าจะเอา อันหน แล้วพอตอนจะลงเสร็จ มันจะทำการ ลง ไดร์ฟเวอร์ ให้เอง นอกจากบางตัวจะไม่มีจริงๆ มันถึงจะลงไม่ได้ อิอิ แต่ส่วนมากมีหมด

Comment

เหมือนลง OS ปกติทั่วไป อ่าคัฟ

Comment

Working...
      X