Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาดูให้ผมหน่อยเรื่องพัดลม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาดูให้ผมหน่อยเรื่องพัดลม

1.พัดลม 22 เซ้นฝาเคสด้านซ้าย
    2พัดลม 80 มิลดูดจากข้างล่างเข้าเคส(โดน HD ด้วย)
    3.พัดลม 120 มิลดูดเข้าด้านหน้า
    4.120 มิล 2 ตัว ที่ PS 1ตัวดูดออกแล้วใส่ PS ใส่ 120 มิลอีกตัวดูดออกท้ายเคส
    5.80 มิล 1 ตัวดูดขึ้นตรง slot PCI ครับ
    6. CPU 1 VGA 1 ที่มันแถมมาอะ

อุณหภูมิในเคสไม่เคยเกิน 35 ครับ(ไม่แอนะ)
    จะถามว่าพัดลมเครื่องเราพอไหมจะเอามาลาก 4300 ไป 2.4 กะลังจะไปซื้อซิ้งค์ครับขอเมลท่านผู้รู้ด้วยครับแล้วตอบผมด้วยนะครับขอบคุณครับเอ๋ๆๆเดี๋ยวก่อนพี่ผมมี 80 มิลเหลืออีกตัวนึงอะเอาไปไว้ไหนดี

ถ้าให้ดูตามำนวนพัดลม กะทิศทางลมแล้ว คงพอแล้วละครับ
    ที่เหลื่อเปลี่ยนซื้งแล้วก็ OK

Comment

80 อีกตัวไปยัดไหนครับบอกที

Comment

ขอดูรูปเครื่องท่านหน่อยครับ

Comment

พวกพัดลม ส่วนตัวผมว่ามันแทบจะไม่เกี่ยวเลยครับ

จะเกี่ยวก็พัดลมกับซิ้ง CPU แล้วก็พวกบอด แรม อะไรเงี้ยครับ

Comment

คือยังไม่มีตังเปลียนซิ้งอะกะลังเก็ยตังอยู่

Comment

ตอบกานอีกดิพี่ๆ

Comment

p5ld2-se ลาก 1.8 ไป 2.4 มันยังไหวไหมบอร์ดอะ

Comment

ถ้าความร้อนควบคุมได้อะ

Comment

ท่านขอรูปได้ไหมครับ อย่างเห็น

Comment

หง่าผมบอกแล้วไงท่านว่าพอแล้วพัดลมท่านอ่ามันเยอะมากแล้วสบายๆครับ แต่ถ้าอยากให้มันเย็นแล้วก็ oc ไปได้สบายๆ ก็ต้องเปลี่ยนซิ้งพัดลม + เปิดฝาเอาพัดลมตั้งพื้นเป่าจ่อใส่เลยเย็นสบายๆ เย็นทั้งคนทั้ง คอม อิอิ

Comment

ซิ้งอะเดี๋ยวเราเปลี่ยนนะครับจะไปใช้ Asus Ailent sqare ดีปะครับพี่มาตอบเราต่อกานหน่อยดิครับตอนนี้ไปซื้อพัดลม 80 มิลมาอีก 2 ตัวงะครับแตวมีไฟใส่ดูดด้านล่างอะครับแต่อีกตัวไม่รู้จะไว้ไหนเราโดนบ่นเลยขอตังมาไม่มีที่ลงช่วยทีดิเราไม่มีกล้องอะ

Comment

Working...
                        X