Announcement

Collapse
No announcement yet.

OverClock เป็น 5Ghz ครับท่าน มาดูระบบระบายความร้อนกัน เร็วๆ !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• OverClock เป็น 5Ghz ครับท่าน มาดูระบบระบายความร้อนกัน เร็วๆ !!

http://video.mthai.com/player.php?id=9M1178206583M0

ลองมาดูสุดยอดมากๆ เลยนะครับ

กี่ปีแล้วเนี่ย ล้าหลังจัง

Comment

Originally posted by Herulaya View Post

ผมพึ่ง ดูอ่ะครับ ขอโทด ด้วยและกันนะครับ T T ปิด กระทู้ไปก็ได้ ถ้า ดูกันแล้วก็

Comment

ขอบคุณครับ ยังไม่เคยดู ^_^

Comment

โหสุดยอดเลยครับ ผมยังไม่เคยดูเลย ขอบคุณครับ

Comment

มันคือารายกานแน่ ????

Comment

Overclock ได้สูงสุดเป็นสถิติโลกก็จริง แต่ใช้จริงในชีวิตประจำวันไม่ได้ มันก็เท่านั้น...

Comment

ความสุขของเค้า แหมๆๆ

เกิดมาคุณก็ต้องเคยทำอะไรที่คนอื่นคิดว่าไร้สาระ เพื่อตัวเอง

เชื่อผมมั๊ยล่ะ ว่าคุณก็ต้องทำ

Comment

Originally posted by Herulaya View Post

ทำไมดุจังอะครับ ผมก็จังไม่ได้ดูอะ ทำไมหรอ ?

Comment

Working...
                  X