Announcement

Collapse
No announcement yet.

X 3600 + 65nm ไปได้เท่าเนี้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X 3600 + 65nm ไปได้เท่าเนี้ย

สเปค ตามลายเซ็นต์
    core speed 2.95 G (ไม่ถึง3G ง่ะ) ในลายเซ็นต์ถือวิสาสะ พิมพ์เป็น3G ปัดเศษ อิอิ
    vcore 1.45 v
    vram 2.2 v
    HT Link x3
    การ์ดจอ o/cนิดหน่อย 615/1680 (ซิงค์เดิม ร้อนมากมาย)
    ไฟแรมใน cpuz มันแจ้ง 1.52v ไม่รู้เพราะไร น่าจะเกี่ยวกะไบออส ไม่เข้ากะตัว 65nmเท่าไหร่
    อุณหภูมิ ก็แจ้งเกินจริง ABIT EQ แจ้ง Idle 61 Full load 70 แต่ซิงค์เย็นๆ (ห้องแอร์)
    Last edited by golfpipo; 5 May 2007, 20:20:09.

3 DMark 03

Comment

3 DMark 05

Comment

Aqua Mark ถ่ายจากกล้องนะครับ ไม่รู้จะจับภาพยังไง

Comment

พอแค่นี้ครับ เด๋วเทสอย่างอื่นแล้ว จะเอามาลงเพิ่มครับผม
          ใครลากไปได้มากกว่านี้ เอามาโชว์บ้างนะครับ

Comment

หุหุหุ
            จะถึง 3G ละ แรงจริง ๆ จิ๋วแต่แจ๋ว เอิ๊กๆๆๆๆๆ
            ดันๆ OCZ สนับสนุน ให้แรงๆ กันทุกท่าน ครับ

Comment

ถ่ายภาพก็ทำตาม แบบ ที่ท่านถ่าย3D มานั้นแหละ

Comment

บัสแรมลากไม่ถึงพันหรือคับ

Comment

Originally posted by okingkongo View Post
                  บัสแรมลากไม่ถึงพันหรือคับ
                  ตอนclockเผลอไปทดเป็น667อะครับ จริงๆมัน800 ก็เลยตามเลย เด๋วจะปรับเป็น800ดูครับ
                  ถึงพันแน่ๆ อิอิ

Comment

รอดูครับแรง ถึงพันแน่ ช่วยเชียร์

Comment

แจ่มขนาดแรมธรรมดาที่ห้องยังดันที่2.7สบายๆเก็บตังหาแรมดีๆดีกว่า

Comment

แรมซื้อมาเท่าได๋คับ

Comment

บัซ 310 ไกลแล้ว

Comment

Originally posted by Talent`aOn View Post
                            แรมซื้อมาเท่าได๋คับ
                            http://www.tkcom99.com/ram.htm

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                              เห็ราคาแล้วจะร้องไห้ครับ ผมซื้อมาต้นปี7พัน เห็นท่านm1ขายอยู่ 4300 ยังขายไม่ได้เลย
                              ตอนนั้นKingston D9คุ่ละ8พัน

แต่มันก็คุ้มครับ เปลื่ยนมากี่ชุด แรมก็ตัวเดิม

Comment

Working...
                              X