Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับด่วนๆๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับด่วนๆๆๆ

ทำลายเซ้นเข้าตรงไหนครับทำไมผมหาไม่เจออ่ะ thx

แผงควบคุมส่วนตัวคับ

Comment

รู้อยู่แร้วว่าแผงควบคุม ตรงไหนล่ะ ทำไมไม่เหนมี เลย บอกวิธีเอาใส่ก็ดีนะครับ
      ไอ้แผงควบคุมนี่เข้าได้แล้ว แล้วไปไหนต่อ

Comment

Originally posted by paekhuntod View Post
        ทำลายเซ้นเข้าตรงไหนครับทำไมผมหาไม่เจออ่ะ thx
        ท่านยังไม่ได้เป็นสมาชิกโดยสมบูรณ์ นะ ต้องไป ดู mail เเล้วก็ กด ริงค์ เอามาถึงจะได้เป็น OverclockZone Member ที่มีคำสั่งใส่รายเซ็น ได้ OK
        *เป็นสมาชิก แค่ครึ่งตัว หิหิหิ*

Comment

มีงี้ด้วย

พึ่งสังเกต...

Comment

ทำไมมันไม่มี

Comment

กรรม ผมเผลอลบเมล์ออกไปแล้วอ่ะทำไง บอกด้วยนะ กำลังดูน้อง pancake อยู่

Comment

ทดสอบ

Comment

โอ๊ยๆๆๆได้แล้ว สมัครเมม ไหม่จนได้

Comment

เทสๆ

Comment

พื้นที่ฝากรูป http://img.2indy.com/home_more.php ที่นี่เจ๋งกว่าอีก ลองคุณใส่จำนวนที่คุณต้องการดิ่ แว้วจะรู้.... เหอๆๆ

Comment

Working...
                      X