Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้อยู่ดีๆ ได้กลิ่นเหม็นไหม้ครับ !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้อยู่ดีๆ ได้กลิ่นเหม็นไหม้ครับ !!

เมื่อกี้ใช้อยู่ดีๆ ได้กลิ่นเหม็นไหม้ครับ

ตกใจมากเลยอ่ะ - - เลยดมๆ ที่บอร์ด

เปิดประตูออกไปดูนอกบ้าน ปรากฏว่า ไอ้บ้านข้างๆ มันย่างปลาหมึก
    เวงกำ เพิ่งเคย OC แล้วมันหลอนจริงๆ

เหอเหอ ยกนำ้จิ้มไปร่วมแจมเลยครับ.

Comment

555
      ดริ้งๆๆๆๆๆ

Comment

อานะ อิอิ

Comment

-*-

Comment

นึกว่าปรับไฟแรมแล้วแรมไหม้

ระวังไว้บ้างก็ดีนะครับ เป็นลางแล้วน่ะ

วะ 5 5 5

Comment

แหม ทำไปได้ ...

Comment

แรมเคยพาไปสุดที่ 960เอง แต่ไฟแค่ 2.1 ไม่กล้าปรับเยอะกลัวมันไหม้
                ประกัน LT ก็จริง แต่ขี้เกียจเสียเวลาน่ะครับ แล้วมันก็เทส PI 2M ไม่ผ่าน

ตอนนี้ยังไม่ได้ลองเลยครับ เพราะโหลดบิท Titon Quest อยู่ (colo ซะด้วย)
                เอาไว้ว่างๆเดี๋ยวลองใหม่

ทีแรกตอนแระกอบคอมใหม่ๆ ก็เคยได้กลิ่นไหม้อีกแหละครับ
                แล้วก็เป็นไอ้บ้านเดิมเนี่ยแหละ มันจุดเตาถ่านต้มโจ๊ก = =" เซ็งเจงๆ

แต่ว่า ห้องแชทมันปิดไปเนี่ย เมื่อไหร่จะเปิดหว่า จะได้ไปคุยหน้าห้อง

Comment

-*-

Comment

อือ...มะไหร่ห้องแชทจะเปิด มีเรื่องโม้เยอะเลย จะตั้งกระทู้ก็ไร้สาระไป ....

Comment

เหอะๆๆๆ นึกว่าจะมีเรื่องสนุกอีกแล้ว....

Comment

ของผมหลอนกว่าอีกครับ บ้านตรงข้ามมันเป็นโรงงานอ๊อกเหล็ก ทำเหล็กดัดไรพวกนี้ วันดีคืนดีมีกลิ่นเหม็นไหม้ เหมือนกับกลิ่น PSU ไหม้เด่ะๆ เลย ต้องก้มลงไปดมว่าเจ้า enermax ผมไหม้อะป่าว ดีที่ยังอยู่ดี หุๆๆ หลอนเลย

Comment

555+ เป็นผมนี่จัด ถั่ว กับ แบล็ค+น้ำแข็ง ไปแจมแลวเนี่ย อ่อลืมไป กีต้าร์ด้วย 555+

Comment

Working...
                          X