Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะแก้ยังไงถ้า Mouseขึ้นนาฬิกาทรายตลอดเวลา..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะแก้ยังไงถ้า Mouseขึ้นนาฬิกาทรายตลอดเวลา..

ทั้งๆที่ไฟฮาร์ดดิสก็ไม่มีกระพริบ ไม่รู้เป็นเพราะอะไรครับ..

ลองลง windows ใหม่ครับ หรือ สแกนไวรัส + สปายแวย์ดูนะครับ

Comment

ตาม คห.บนครับ

Comment

เจอแล้วครับตัวเป็นๆ ไม่ต้องลงใหม่..
        คือ MSN Pictures Displayer ก็ไม่รู้ไรของมัน เอาเครื่องหมายถูกออก.. ไม่เป็นอีกแล้ว

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามก็จะอยู่ที่เดียวกัน.. อิอิ
        Last edited by hornetpc719; 7 May 2007, 14:41:04.

Comment

Working...
        X