Announcement

Collapse
No announcement yet.

ว่าด้วยเรื่อง ยี่ห้อของ 7900 gs

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ว่าด้วยเรื่อง ยี่ห้อของ 7900 gs

ตอนแรกว่าจะเล่นรุ่น 8600 แต่พออ่านในบอร์ดนี้ไปมา จึงทำให้เปลี่ยนใจว่า เล่น 7900gs ดีกว่า
    แต่ยังไงก็แล้วแต่คือไม่รู้ว่ายี่ห้อไหนให้ความคุ้มค่ากับ 7900gs ที่สุดครับ เห็นราคามันก็ต่างกันพอสมควรเลย

แต่ตอนนี้ก็เล็ง ๆ GALAXY กับ ASUS อยู่เหมือนกัน
    Last edited by Jackypao; 6 May 2007, 13:54:31.

galaxy

Comment

พอจะบอกความแตกต่างได้ไม๊ครับ ระหว่าง Galaxy กับ Asus เท่าที่รู้น่าจะเป็น การรับประกันกับ sink ใช่ไม๊ครับ แต่ราคาทำไมมันต่างกันเป็นพันเลยอ่ะ

Comment

Galaxy...only

ส่วน asus มันแพงกว่าชาวบ้นชาวเมืองเป็นเรื่องปกติอยู่แล้ว...

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

จาได้ตัดสินใจได้สักที ^^

Comment

ไม่สน xfx 7900gs xxx เหรอครับแรงดีนะตัวนี้

Comment

Galaxy อีกเสียงคับ ชอบ Sink มัน เท่ดี

Comment

GALAXY กับ ASUS
                  เป็นผมเลือก GALAXY จ้าาาา
                  ถ้าราคาเท่ากัน GALAXY จะแรงกว่า
                  ถ้าแรงเท่ากัน GALAXY จะถูกกว่า
                  ตามนั้น เอะงง ปาวนี้ รึผมงงเอง หวา 555

Comment

GALAXY 540/700 <<< 6,070 บาท

Comment

เลือก GALAXY

Comment

ชอบ xfx สวยดี

Comment

XFX ก็ดีสวยก่า
                          GLx ก็แรง แต่ม่ะค่อยสวย
                          แต่ GLX กิงเรื่องความร้อนอยู่นิหน่อย

Comment

ให้ Galaxy Spark กับ XFX คับ ผมให้ 3 แบรนเลย
                            แรง Galaxy
                            ถูก Spark
                            ประกันนาน XFX

Comment

Originally posted by sathit View Post
                              เลือก GALAXY
                              อันนี้แฟน Arsenal เหมือนกัน ปีนี้ Arsenal เน่าหมดเลย ผมล่ะ เศร้า

Comment

Working...
                              X