Announcement

Collapse
No announcement yet.

มือใหม่ครับแนะนำที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มือใหม่ครับแนะนำที

ผมกำลังจะซื้อการ์ดจอใหม่ เล็ง GF 7600GT (PCIX) ของ Galaxy ไว้ครับแต่เท่าที่หาดูในบอร์ดนี้
    ไม่ค่อยมีคนเล่นเลย (รึป่าว) เลยสงสัยว่ามันดีมั๊ยครับแล้วถ้าเที่ยบ 7600GT กับ ATi จะเท่ากับตัวไหนครับแล้วค่ายไหนจะดีกว่ากัน .... ขอบคุณครับ ....

Originally posted by GOHGT View Post
    ผมกำลังจะซื้อการ์ดจอใหม่ เล็ง GF 7600GT (PCIX) ของ Galaxy ไว้ครับแต่เท่าที่หาดูในบอร์ดนี้
    ไม่ค่อยมีคนเล่นเลย (รึป่าว) เลยสงสัยว่ามันดีมั๊ยครับแล้วถ้าเที่ยบ 7600GT กับ ATi จะเท่ากับตัวไหนครับแล้วค่ายไหนจะดีกว่ากัน .... ขอบคุณครับ ....
    ดีครับ แรงดี เท่ากันกัน X1650XT มั้ง นะ

Comment

Working...
    X