Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยที่ครับ SATA 2 RAID 0

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยที่ครับ SATA 2 RAID 0

ตือยังงี้นะครับ ผมต่อ HHD SATA 2 เป็น RAID 0

เวลาใช้งาน แบบว่า โหลด ไฟล์ ที่มีขนาดใหญ๋หน่อย บางที เครื่องมันค้าง อยู่ประมาณ 5- 20 วินาที แล้วแต่ขนาดไฟล์ น่ะครับ ไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไร

บางที Memory dump ไปเลยก็มี มีทางแก้ใหมครับ

Comment

ง่า ไม่มีคนตอบเลย - -

Comment

ตอบให้ก็ได้คับ คือ ผม ไม่รุ้อ่ะ มาแอบดู ผู้รู้ตอบ

Comment

ไดรว์เวอร์Raidเน่าป่าวอะ

Comment

อืม ไม่เคยเจอน๊ะ แต่ไงลองอัพเดทไดร์เวอร์เรดด์ดูก่อนสิ อีกอย่างพวกไวรัส+โปรแกรมแอนตี้ไวรัส และก็ฮาร์ดแวร์มีปัญหาหรือเปล่า ไม่เคยเจอตอบไม่ถูกเหมือนกัน

Comment

Working...
            X