Announcement

Collapse
No announcement yet.

มือใหม่หัดแต่ง Case ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มือใหม่หัดแต่ง Case ครับ

เพิ่งเริ่มแต่งได้เล็กน้อยเองครับ ช่วยแนะนำติชมได้นะครับว่าควรใส่ไรเพิ่มหรือเปลี่ยนอะไร

ก็ดีนะ แตสายไฟแนะนำให้ใช้ล้วดมัดถุงขนม ที่มันเป็นสีๆอะ พัน
    ถ้าจะให้สะท้อนแสงดีแนะนำให้ใช้สีทอง

Comment

ถ้ามีพัดลมยูวีซะน่อยละแจ่มเลย

Comment

Originally posted by monkomoro45 View Post
        ถ้ามีพัดลมยูวีซะน่อยละแจ่มเลย
        เห็นด้วยครับ

Comment

สู้ๆๆๆครับ

Comment

ผมว่าน่าจะใส่ไฟสีมากกว่าแบคไลท์น่ะครับ เพราะในเคสไม่มีพัดลมUVเลยอ่ะ หรือหาพัดลมUVมาใส่
            ก็สวยดีน่ะ

Comment

ก้อว่าจาซื้อพัดลม uv มาใส่อ่าครับ + zalman 9700nt ด้วยอ่า

Comment

คว้าหลอด Uv มาละกะจัดชุด Uv ยาวๆๆ ไปเลยคับซื้อสายหุ้ม Uv มายัดให้เนียนงับ สาย sata Uv (เน้อหลากสีนะหรือตามใช้ชอบ) จัดไปคับ เปลีนยพัดลมใหม่กะกิ๊ก ละ ^ ^

Comment

โล่งดี อิอิน่าเอามายัดๆ

Comment

Working...
                  X