Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง E4400, E6320 และ E6420 ตัวไหนดีสุด แรงสุด แบบไม่ oc (เลือกไม่ถูกแล้ว)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

E6420 ครับ มี L2 ใหญ่ถึง 4 MB เหมือนพวก E6600 เลย

สัมผัสความแรงมันมาแล้ว แรงจริงๆ ครับ

Comment

อยากได้บ้างจัง แล้ว E6420 กับ E6400 พอๆกันไหมอะ L2 ต่างกัน เรื่อง ความร้อนละ ผมแค่อยากรู้เรื่องความร้อน ผม เปิดยาว ดาวโหลด เล่นge

Comment

ถ้าหวังจะเอาไปลากแบบจริงๆจังๆเล่นตระกูล E6xxx ไปเถอะครับ ถ้ากะใช้ลากแบบหอมปากหอมคอก็ตามลายเซ็นต์ผมก็ได้นะครับ ถูกดี แต่ต้องอัดไฟมันเยอะหนอ่ยถึงจะวิ่ง ไม่เหมือนตระกูล E6xxx

Comment

E6420 เทพสุดในบรรดาทั้งหมดครับ

Comment

อิอิ...มายืนยัน E6420 อีกคน..ของเค้าแรงดีจริง...ขนาดไม่ได้ลากเลยนะ....

Comment

Working...
            X