Announcement

Collapse
No announcement yet.

x2 3600 65nm หายไปไหนหมด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• x2 3600 65nm หายไปไหนหมด

วันนี้เดินทั่วเลย ทั้ง 1000ทิพ เชียร์ ฟอร์จูน ไม่มีซักร้าน เหอะๆๆ เดินจนเมื่อยเลย

ดองไว้ ไม่ยอมปล่อย เร่งระบายตัว 90nm ก่อน -*-

Comment

เดือนที่แล้วผมไปซื้อมีเพียบเลยครับ IT Spiritร้านเดียว มีเกือย10ตัว

หายาก เก็บไว้ประกอบเครื่อง เอาอีกแล้ว AMD

Comment

มันมีแต่ตัว 65 w อ่ะ อารัยก็ไม่รู้

Comment

ทั้ง 90nm และ 65nm ใช้ 65watt ทั้งคู่ครับ ดูที่ความเร็วละกัน ถ้า90nm จะวิ่งที่2000mhz ถ้า65 จะวิ่ง 1900mhz ครับ

Comment

สั่งที่ thanni ไปแล้วอ่ะครับ
            ไม่รู้ว่าจะได้วันไหน

Comment

เดือนที่แล้ว ช่วงหลังสงกรานต์ ผมเพิ่งไปได้มาตัวนึง กว่าจะหาได้เดินกันขาลากเหมือนกันครับ ส่วนมากมีแต่ตัว 90 nm

Comment

ลองไปที่เสรีเซ็นเตอร์ดูสิครับ ร้านpc outlet

Comment

ของดีย่อมหายาก แต่หากได้มาแล้วจะคุ้ม..อิอิ..ผมก็หาไม่ได้เหมือนกัน แป่ว!!

ปล. หายากกว่าบอร์ด M2N-E ซะอีก..

Comment

หาไม่มีแล้วคับ ตอนนี้

เหนื่อย จิงจิง เมื่อวานไปเดินหามา

Comment

หายากเหมือนกันครับ

อย่างที่ #2 บอกครับ คงกะระบายตัว 90nm ออกไปก่อน

ว่าแต่ตัว 4000+ 65nm นี่มีขายหรือเปล่าครับ
                      ผมเดินไม่เคยเจอเลย

Comment

Working...
                      X