Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ PSU ยี่ห้อ DETECH คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ PSU ยี่ห้อ DETECH คับ

ไม่ทราบว่าจ่ายไฟนิ่งรึป่าวคับ แล้ววัตต์เต็มรึป่าวคับ มีคัยเคยใช้บ้างคับ ถ้าเทียบกับยี่ห้ออื่นถือว่าอยู่ในระดับไหน ขอบคุณคับ

ถ้าจะซื้อ D-tech ไปซื้อ delux ดีกว่า

Comment

ผมใช้อยู่รุ่น 2 พัดลมงับ 450WATT ตอนนั้นซื้อประมาณ 900 บาท ก็ ok น่ะครับไม่งอแง ถ้ารุ่น 1 พัดลมดูแล้วมันดูแบบยังไงไม่รู้อะครับแล้วราคา***งกัน ครึ่งๆ เลยครับ แต่ไฟ 3.3 V จ่ายต่ำไปนิด จ่ายปะรมาณ 3.25 V ครับ ใช้มาปีกว่าแล้วงับ ก็ ok อยู่

Comment

คับผม ซื้อมาแล้วคับรุ่นไหญ่ 650วัตต์ สีดำคับ พัดลมตัวใหญ่ มีไฟด้วยคับ แต่ก็จ่ายไฟนิ่งดีคับ

Comment

Working...
        X