Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามว่ามีขายหรือยัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามว่ามีขายหรือยัง

พอดีสนใจระบบระบายความร้อนของ cooler master Geminll ที่ใช้พัดลม 12 ซม. 2 ตัว ว่ามีขายหรือยัง ราคาเท่าไรครับ ที่พันทิพย์มีขายร้านไหนครับ ช่วยบอกหน่อยนะครับ หาราคาไม่ได้เลยครับ

น่าตามันแปลกๆดีนะ ยังไม่เคยเห็นแฮะว่ามีขายที่ไหน หรือว่ามีแล้วหว่า....

Comment

ยังไม่มีขายครับ แต่ผมไปสอยมาจากญิ่ปุ้นแล้ว ขอบอกว่าเย็นได้ใจ ใช้กัย e6320 @ 3.00 ครับ

Comment

สงสัยต้องวางเคสท่านอน
        วางตั้งมีหวังบอดหักกลาง

Comment

ใหญ่มากมายเลย คงต้องหาอะไรซักอย่างมาค้ำเคสแล้วละมั้ง กลัวมันล้ม 555

Comment

แล้วที่ใดนำมาขายช่วยบอกหน่อย หรือสั่งจากที่ไหนได้บ้างครับ ผมอยากได้ภายในอาทิตย์หน้า

Comment

Working...
            X