Announcement

Collapse
No announcement yet.

...... Update Mcafee v 8. .......

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ...... Update Mcafee v 8. .......

ลง Mcafee v 8. ที่มีทั้ง Firewall spam scan แต่พอจะอัพเดท โปรแกรมต้องให้เรา
    regis พอใส่ข้อมูลลงไป โปรแกรมก็จะบอกค่านี้ไม่ถูกต้อง , เมล์นี้ลงไปแล้ว, อยากถามผู้รู้หน่อยครับว่าต้องทำงัยอ่ะ ถึงจะ update ได้ครับ ขอบคุณครับ

พอมันขึ้นหน้าต่างให้ regist ลองหาดู มันจะมีลิงค์ ตัวเล็กๆ เขียนประมาณว่า เป็นสมาชิกอยู่แล้ว อะไรประมาณนั้น ก็กดไป รอแป๊บนึง มันจะขึ้นอีกหน้าต่างมาให้ ก็ใส่เมลเดิมที่เราใส่อยู่ทุกที ก็ได้แล้วครับ

Comment

Working...
    X