Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมนบอร์ด 965P-DS3 ต่อไมค์ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมนบอร์ด 965P-DS3 ต่อไมค์ยังไงครับ

เวลาต่อแล้วเครื่องก็ขึ้นมาบอกว่าต่อไมค์แล้วแต่ไม่มีเสียงไมค์อะครับทำไงดีครับ ไมค์ไม่เสียนะครับ ต่อยังไงครับ

ไปเปิดใน Volum ยังครับ setให้ MIC แล้ว เอาติ๊กถูกออก

Comment

มันติกเปิดไม่ได้มันเป็นตัวเทาๆติกไม่ได้อะครับ

Comment

....

ลง driver ยัง งั้งลอง เข้าไปที่ comtrol panal ดูครับ ไปที่ sound

Comment

ลงแล้วครับฟังเพลงได้ตามปกติเลยแต่จะต่อไมค์ร้องอะครับ

Comment

Working...
          X