Announcement

Collapse
No announcement yet.

BF2142 มันคอนเน็ก ไม่ได้อ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• BF2142 มันคอนเน็ก ไม่ได้อ่ะคับ

คือผมเพิ่งโหลดมาอ่ะคับ
    แล้วยังไม่เคยเล่นเลย
    เลยไม่รู้ว่าต้องทำยังงัยอ่ะคับ

ของปลอม อดเล่นครับ ต้อง ของเเท้ (699บ./799บ.) only

Comment

แล้วมันเล่น คนเดียวได้มะคับ

Comment

มันก็มีวิธีที่ทำให้เข้าไปเล่นคนเดียวได้อยู่อ่าครับ เเต่ผมจำไม่ได้เเล้ว ยังไงลองไปค้นดูนะครับ

ปล.เล่นกับบอทไม่มันส์เท่ากับเล่นกับคนหรอกนะครับ ถ้าอยากเล่นจริงๆ ผมเเนะนำเก็บตังค์ 699บ. เเล้วไปซื้อเเผ่นเเท้มาเล่นเหอะครับ รับรอง มันส์+คุ้มเเน่นอน

www.ea.co.th

Comment

ในตัวที่โหลดมานั่นแหละครับ มีวิธีลงด้วย ลองอ่านดู แต่เล่นคนเดียวไม่สนุกเลยแม้แต่น้อยครับ ของแท้ดีกว่า
          Last edited by ohm27; 7 May 2007, 16:45:03.

Comment

ถ้าโหลดมาเปงของจริงใช้ใช้ serial ของจริงมะงั้นเล่นม่ายด้าย แต่ผมเคยเอาแผ่นของเพื่อนมา (ของปลอมนะ) มันมีวิธีทำให้เล่นคนเดียวได้อยู่ แต่จำม่ายด้ายแย้วค้าบ รับรองว่ามีวิธีอยู่แน่นอนคับ แต่ผมว่าเล่นกับคนอื่นสนุกกว่ามากมาย อุดหนุนของจริงดีกว่าคับ

Comment

ลงCrack จบ เล่านคนเดว ได้เลย

Comment

ขอ crack หน่อย ครับ หา ยังไงก้อไม่เจอ

Comment

Originally posted by vvinny View Post
                  ขอ crack หน่อย ครับ หา ยังไงก้อไม่เจอ
                  Gamecopyworld.com มั้ง ลืม -0-

Comment

Working...
                  X