Announcement

Collapse
No announcement yet.

6800GS AGP ของยี่ห้ออะไรดี คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 6800GS AGP ของยี่ห้ออะไรดี คับ

แล้วเสป็คมันเนี่ยอ่ะ ยังไงมั่งคับขอราคาด้วย
    ว่าจะไปซื้อเมื่อวานแล้วฝนมันตกอ่ะ...ก็เลยว่าจะซื้อเย็นนี้อ่ะ

ผมชอบของ สะปาค นะถูกดีคุ้มราคา อิอิ -*-

Comment

ตอนนี้ได้ข้อมูลมาใหม่แล้วมี

core memclock mem interface ram ราคา
      XFX 350 1G 256 bit 256 mb DDRIII
      Spark 450 1200 128 bit 256 mb DDRIII 5000+

มีของค่ายไหนที่น่าสนใจอีกไม๊คับ.. แล้ว XFX เนี่ยราคาเท่าไหร่คับ แล้วแรงกว่า spark มากไม๊คับ

Comment

ลองหาในบททดสอบ CARD VGA ใน Overclock Zone ดูสิครับ
        เค้ามีบททดสอบที่ค่อนข้างจะชัดเจนในการเปลียบเทียบเลยละครับ
        มีหลายรุ่นด้วยในแบบที่ว่าคนอย่างเราๆ อาจไม่มีโอกาสได้ซื้อมาทดสอบเล่นๆเลยละ เอิ้ก ๆ . . .

Comment

spark ครับ

Comment

แล้ว xfx ไม่แรงหรอคับ...เห็นเป็น 256 bit อ่ะ...พอทราบราคาไม๊คับ

Comment

ไม่มีคนตอบแฮะ....เด๋วจะไปซื้อแล้วน้า

Comment

ผมว่าตอนนี้มีแต่ไอ้ป๊ากเท่านั้นอะคับ

Comment

spark ตัวใหม่น่าเล่นมากครับ

Comment

Originally posted by guru View Post
                    spark ตัวใหม่น่าเล่นมากครับ
                    ใช่ตัวนี้ไม๊คับ http://www.mwthai.com/index.php?lay=...345197&Ntype=1

Spark GF6800 GS 256 MB./DDR3/TV/DVI (AGP)
                    ใช้ PCB. ของ AGP GF7800 , ใช้ Cooling Fan ของ GF7900GT
                    Core/Mem= 450/1,200 Mhz./DDR3 128 bit ,12 Pipelines
                    ,DirectX 9.0C ,Shader model 3.0

Comment

spark ยาฆ่าหญ้า อีกเสียงคับ

Comment

XFX

Comment

Working...
                        X