Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระวังซื้อการ์ดจอผิดพวก DDR3 เช่นเรา Galaxy 7300GT DDR3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระวังซื้อการ์ดจอผิดพวก DDR3 เช่นเรา Galaxy 7300GT DDR3

อย่ามองแค่เป็น Galaxy 7300GT DDR3 เพราะมันมีหลายรุ่นย่อยๆอีก
    ต้องแกะซองออกมาส่องดูชิพแรม

อย่างตัวนี้เป็นแค่ 500/1000 ไม่ใช่ 500/1400 อย่างที่คุยๆกัน...บอกต่อๆกันไปด้วย
    ท่านที่หารุ่น DDR3 ทั้งหลายโปรดระวัง

เศร้าเลย ขอให้เราเป็นคนสุดท้าย ....

Comment

ผมก็เจอครับ Asus N6200 128MB ปกติ 350/500 แต่ที่ซื้อมากลายเป็น 350/400 พูดไม่ออกเลยครับ เล่นกันง่าย ๆ แบบนี้เลยหรือ ?

จากคุณ : DUN 266 MHz. - [ 6 พ.ค. 50 1819 ]

Comment

จดๆ

ต้อง Lot แรง ซิงค์เทา 580/1600 สุดๆ

Comment

ที่แท้ก็คุณ "หญิงยอดนักทดลอง" จาก บอร์ดพันธุ์ทิพย์ นี่เอง
          Last edited by Gearhead; 8 May 2007, 00:28:46.

Comment

หุหุหุ
            เสียใจด้วยครับ
            ผมก็พึ่งขายตัวแบบนี้ไปเหมือนกันครับ (ซิงค์ทอง + กล่องแบบนี้เลย)
            ตัว 500/1400 ครับ

Comment

อุตสาห์ค้นคว้า 5 เดือน....

Comment

ตอนซื้อ ต้องแกะดูทั้งนั้นแหล่ะครับ !!

เพราะถ้าไม่แกะดูก่อน แล้วได้ของมา ไม่ตรงตามที่ต้องการ

เราก็เรียกร้องยากหน่อย ..

Comment

ยังไม่หมดหวังซะทีเดียวนะครับ คุณหญิง

หึ หึ ^^
                  Last edited by tsunami555; 8 May 2007, 07:25:47.

Comment

......ค้นคว้า 5 เดือน แล้วดันซื้อผิด

เศร้าครับ

Comment

7900Gs ล็อตหลังๆนี่ก็ 540/700 แล้วนะครับ

Comment

อ่า ไมมันซิงค์ทองหว่า ^^"

เสียใจด้วยนะครับ

Comment

เมื่อเดือนที่แล้ว ผมก็ซื้อซิ้งทองแดง เหมือนกัน ร้าน HWH แต่มันเปง 500/1400 อะ

Comment

Originally posted by powerpuffgirl View Post
                            อย่ามองแค่เป็น Galaxy 7300GT DDR3 เพราะมันมีหลายรุ่นย่อยๆอีก
                            ต้องแกะซองออกมาส่องดูชิพแรม

อย่างตัวนี้เป็นแค่ 500/1000 ไม่ใช่ 500/1400 อย่างที่คุยๆกัน...บอกต่อๆกันไปด้วย
                            ท่านที่หารุ่น DDR3 ทั้งหลายโปรดระวัง
                            ที่บอกดูชิบดูยังไงครับ ว่าเป็น 500/1000 ช่วยสอนหรือบอกผมที ประดับความรู้ครับ

Comment

สรุปว่าตัวแรงต้อง ซิงค์เทาใช่มะคับ

Comment

Working...
                              X