Announcement

Collapse
No announcement yet.

MX-1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MX-1

มีวิธีการทาทง่ายๆไหมครับ ผมซื้อมาไม่ค่อยได้ใช้เลยมันเหนียวทายากมากๆ

หยดเดียวเท่าหัวไม้ขีดแล้วเอา ซิ้งค์บี้ นิดๆครับ รอ 2-3 วันเห็นผล

Comment

บีบกลางซิ้งพอประมาณจากนั้นใส่ซิ้งตามปกติ ใส่เสร็จแล้วบิดซิ้งไปมานิดหน่อยครับ

Comment

ไม่เพียงเท่านั้น วันหลังถอด Sink มาก็ขูดเอาของเดิมมาใช้ได้อีกครับ ประหยัดไปอีกแบบ

Comment

ผมว่า MX-1 เป็นซิลิโคนที่ทาง่ายโคตรแล้วนะ

Comment

ทาง่ายจิงครับ แต่ แพงโครต -..-"

Comment

Working...
            X