Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูหน่อยครับว่าเเบบนี้ โดนควบคุมเครื่องโดยพวกเเฮกเกอร์หรือเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูหน่อยครับว่าเเบบนี้ โดนควบคุมเครื่องโดยพวกเเฮกเกอร์หรือเปล่า

ผมไปโหลด เเครก เกม มา เเล้ว ดับเบิ้ลคลิก มันก้ ทำไรมันไม่รู้ เเต่สังเกตเห็นสิ่งผิดปกติที่ ทาสบาร์ มันมีอะไรเเอบทำงานส่งข้อมูลออกไปข้างนอก มันจะช่องว่างเว้นอยู่ เอาเม้าวางไว้ มันจะมี ตัว 192.168.1.33,58.9.44.140 เเสดง เเต่ถ้าไม่ได้ต่อเน็ต ตัวเลขจะไม่ยาวขนาดนี้ มันคืออะไรกันเเน่ เเต่ก่อนไม่เป้น

เลข IP ไงครับอิอ

Comment

ลองดูนี้ มีอะไร วิ่งเข้าออกก็ดูได้หมด.. มั่ง..

Comment

รบกวนอีกไม่เข้าใจครับ

มันเป็นเลข ไอพี ของใครอะครับ เเล้วไมมันมาอยู่ตรงนี้ได้ เเต่ก่อนไม่มีอะ ถือว่าผิดปกติเปล่า

Comment

Working...
        X