Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ การ Overclock VGA ทีนะคับมือใหม่คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ การ Overclock VGA ทีนะคับมือใหม่คับ

คือผมอยากทราบว่า กานที่เรา ลาก core กับ mem นี้เราจะ ลากถึงจุดใหนละควรจะหยุดเมื่อไรคับ ตอนนี้ผมใช้ VGA GF7600GS DDR3 AGP คับ ผมลากมันอยู่ที่ Core 550 mem 820 ผมเล่นเกมพวก CS Source มานจะเกิด ภาพแตกแบบ ว่า ลายอะเอียดในฉากบางอย่างชอบขึ้นไม่เต็มเป็นช่องโหว่ เกกิดภาพซ้อนไรพวกนี้อะคับ ช่วยผมทีนะคับ อยากรู้วิธีที่ทำละไม่เกิดปัญหาคับ ขอบคุณมากๆเลยคับ

ลองลด Mem ลงมาหน่อยสิครับ - -"

Comment

Working...
    X