Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อของจาก HWH สามารถเปลี่ยนของได้ไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อของจาก HWH สามารถเปลี่ยนของได้ไหมคับ

คือไนเวปเขาบอกภายไน 7 วัน
    คือของที่ผมซื้อไม่ได้เสียน่ะคับ แต่ไม่ชอบ จะสามารถ เปลี่ยนเปนอย่างอื่นแทนได้หรือเปล่า

ปล.ซื้อหูฟังมาอะคับ ใช้แล้วและยังไม่ถึง 7 วัน

7วันนี้เปลี่ยนของอ่ะคับแต่เป็นชิ้นเดิมรุ่นเดิมไม่สามารถเปลี่ยนเป็นของอย่างอื่นได้เด้อ

Comment

ต้องเสียไช่ไหมคับ ถึงจะเปลี่ยนได้

Comment

เปลี่ยนเป็นรุ่นอื่นได้นะ แต่ถ้าเปลี่ยนของไปเลย ไม่ได้อะ

อย่างซื้อเม้า จะขอเปลี่ยนเป็นลำโพง แบบนี้คุยยากครับ

Comment

ผมว่ายากครับร้านนี้เค้าขายแล้วไม่รับคืน

Comment

ปล. ที่บอกว่าภายใน 7 วันนี้คงจะหมายถึงเสียเปลี่ยนตัวใหม่ได้

Comment

Originally posted by jc4211 View Post
              ปล. ที่บอกว่าภายใน 7 วันนี้คงจะหมายถึงเสียเปลี่ยนตัวใหม่ได้
              น่าจะเป็นแบบนี้แหละครับ ลองคิดถึงใจเขาใจเราสิครับ ถ้าคุณขายของแล้ว ลูกค้าแกะใช้แล้ว คุณจะอยากให้เขาเปลี่ยนมั้ยล่ะครับ

Comment

ร้านนี้คุยยากครับขอบอก โดนมาแล้ว ขนาดของเสียยังไม่เปลี่ยนตัวใหม่ให้เลยใน 7 วัน ต้องไปลุยเดินเรื่องเอง

Comment

ผมว่ายากแน่นอนซื้อแล้วไม่รับคืนอะร้านนี้แต่ ขอเปลี่ยนน่าจะได้นะ (แต่เปลี่ยนเป็นของชนิดเดิมนะ เช่น ลำโพง จะเอา รุ่นอื่นเงี่ย น่าจะได้)

Comment

มันต้อง เสีย อ้ะและรุ่นที่เปลี่ยนก็ได้ รุ่นเดิน ยกเว้นไม่มีของก็ อัพเกรด ให้1ระดับ มั้ง = =
                    มันคงยากที่จะแบบ ไม่พอใจ แล้วเปลี่ยน = = ยาก จิงๆ
                    แต่ร้าน บริการดี น๊ะ บัวซื้อNBจากที่นั้นอ้ะลงอาไรไม่รู้เต็มเครื่องไปหมดเลย เอิ้ดๆ

Comment

แกะใช้แล้วคงเปลี่ยนไม่ได้ครับ
                      ถ้ายังไม่แกะก็ค่อยน่าไปคุยหน่อย

Comment

หูฟังคงยาก เพราะแกะแล้ว ประกอบกลับไปมันไม่เหมือนเดิม

แต่ยังไงลองไปคุยดูก็ได้ไม่เสียหาย
                        แต่ที่แน่ๆเปลี่ยนต้องแพงกว่าเดิม ต้องเพิ่มเงิน

แต่ทุกท่านทราบมั้ยครับว่าพวก Lotus BigC ถ้าของไม่ถูกใจยกไปคืนเงินได้เลยนะครับ
                        รู้สึกจะภายใน 30 วันด้วยมั้ง มันมีเป็นกฏข้อตกลงอยู่

Comment

Originally posted by alexgolf View Post
                          ร้านนี้คุยยากครับขอบอก โดนมาแล้ว ขนาดของเสียยังไม่เปลี่ยนตัวใหม่ให้เลยใน 7 วัน ต้องไปลุยเดินเรื่องเอง
                          ถูกเลยครับโดนมาเหมือนกัน

Comment

ทำใจเหอะครับ

Comment

ต้องเสียเท่านั้นนะครับถึงจะเปลี่ยนได้ ทำไมตอนแรกไม่ทดลองฟังให้มันดีดีก่อนละครับ

Comment

Working...
                              X