Announcement

Collapse
No announcement yet.

dvd 3นี้อันไหนดีกว่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• dvd 3นี้อันไหนดีกว่าครับ

ASUS DRW-1814BLT
    ASUS DRW-1612BL
    Lite-on 20A1H
    ในด้านการอ่านและเขียนแผ่นตัวไหนมีปัญหาเยอะสุดครับ ขอบคุณครับ

ผมเลือก 1814BLT

ใช้ Asus1612 อยู่ เขียน Konco ที่ 8x ชอบเสีย แต่ Princo 16x ไม่มีปัญหาครับ

Comment

ASUS
      ส่วนเรื่องแผ่นควรหลีกเลี่ยงแผ่านยี่ห้อกากๆพวกนั้น

จ่ายเพิ่มมากหน่อย ของดีกว่า สบายใจกว่า จะเวิกกว่าไหม

Comment

ผมเพิ่งซื้อ ASUS DRW-1814BLT เมื่อต้นเดือน
        ยังไม่เจอปัญหาใดๆครับ เงียบด้วย ถูกใจ

รอท่านอื่นแนะนำต่อครับ

Comment

ไว้ใจ ASUS DRW-1814BLT มากกว่า

Comment

อยู่ที่ดวงครับ มันไม่ดีไปสะทุกตัวคับ

Comment

ผมใช้ samsung sh-s182d เงียบดีเหมือนกัน

Comment

ผมใช้ ASUS DRW-1612BL อยู่นะแต่ก็ไม่มีปัญหาอะไร

ปล.ยังเสียดายไม่หายเอา benq1655 ไปเครมแต่ได้1680กลับมาแทน ซินเน็กนะนี่ เราก็รอของตั้ง
                เกือบ2เดือน เลยต้องกัดฟันเอามา

Comment

Working...
                X