Announcement

Collapse
No announcement yet.

พอมีที่ไหนขาย x2 3600 65nm ม่างไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พอมีที่ไหนขาย x2 3600 65nm ม่างไหม

เหอะๆ หายไปไหนหมด สั่ง thanni ไปก็เห็นเขียน รายการเปลี่ยนแปลง -*- มีที่ไหนขายม่างไหม

อืมหมดทั้งพันธทิพย์ไม่มีเลยหรอครับ

Comment

แล้วที่ เซียร์ จะมีขายไหมครับ ผมก็กำลังจะซื้ออยู่พอดี จะไปวันอาทิตย์นี่แหละครับ (ผมอยู่อยุธยามันใกล้ดี) แล้วค่าตัวมันเท่าไหร่อะครับ จะซื้อพร้อมกับ asrock alive แล้ว ram 1G/667 ราคาเท่าไหร่ครับ แล้วของยี่ห้อ/รุ่นอะไรดีสุดครับ ส่วน hdd WD ดีไหมครับ รบกวนตอบด้วยนะครับ

Comment

ลองโทรไปถาม ร้าน jib ดูก่อนครับ เบอร์โทรหาดูในเว็บร้านนั่นแหละ

Comment

025168865

ร้าน save way พันทิพมีขาย ที่เซียไม่มีขายแล้วหายากมาก พึ่งซื้อได้เมื่อวานนี้เอง
          เค้าได้ของมา 3 ชิ้น ถ้าจะไปซื้อลองโทรไปหาก่อนนะครับ
          อืมแล้วมีเรื่องอยากถามหน่อยคับ HT Link ปรับลดมันตรงใหนคับ บอร์ด Alivenf6g-vsta

Comment

zeer หาไม่ได้แล้ว ผมเดินมาหลายวัน ไม่มีเลย

Comment

Working...
            X