Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุณอยากให้ note book เป็แบบนี้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คุณอยากให้ note book เป็แบบนี้ไหม

เมื่อไรจะมี คนทะให้มีไฟออกมาตามตัวอักษร ที่ คีย์บอร์ด อะครับ

เป็นความคิดส่วนตัวครับ จะมีคนเห็นด้วยหรือเปล่าก็ไม่รู้

มีนะครับบบบผมเคยเห็นที่เซ็นทรั่นราดพล้าวแต่จำไม่ได้ว่ายี่ห่ออะไรอะครับไฟสีฟ้าๆ

กำขอโทษครับพี่แฮะๆลืมหัวข้อ มานของโน๊ตบุ๊คนี่นา กำลังมึนนครับบ_/\_

Comment

เห็นมีแต่คีย์บอร์ดอ่ะ ที่มีไฟ ของโน๊ตบุ๊คไม่รู้ว่าจะมีใครทำอ่ะเป่า

Comment

สงสัยจะกลัวเปลืองไฟ

Comment

ให้ไฟติดทุกปุ่มคงไม่ยาก ทำแบบมือถือ ปุ่มมีช่องว่างให้แสงออกมา

แต่ถ้าให้กดปุ่มนึงไฟออกปุ่มั้น เอ่อ มันจะดีเร่อ ^ ^

Comment

คงยากอะนะครับ เพราะจะกินไฟซะเปล่าๆ ไงๆเรื่องแบตก็มาก่อนอยู่แล้ว ถ้าทำก็คงแพงขึ้นอีก

Comment

แล้วคีย์บอร์ดที่มีไฟอะคระบ แพงอะป่าว

Comment

น่าจะเท่ดีเหมือนกัน -_-"

Comment

แบบนี้ถ้าใครพิมพ์เร็วๆ ก็เหมือนเจได เลยดิ แว้บๆๆๆๆๆ เท่ห์ดีนะ อิอิ

Comment

เหอๆ ของ apple ตั้งแต่ powerbookG4 เค้าทำมาตั้งนานหลายปีแล้วครับ คีย์บอร์ดมีไฟออกมาตามตัวอักษร

Comment

ถ้าไฟออกตรงตังอักษรเหมือนมือถือ ผมว่าเคยเห็นนะ น่าจะของAppleอ่ะครับ

แต่ถ้าจะให้ออกข้างใต้ด้วยเนี่ย... อยากบอกว่า โน๊ตบุ๊คนะ ไม่ใช่รถซิ่ง ถ้าใช้กันจริงๆล่ะก็เปลืองแบตตายเลย

Comment

ก็ให้มันติดเฉพาะตอนเสียบไฟสิครับ

Comment

Originally posted by tassapon View Post
                          เหอๆ ของ apple ตั้งแต่ powerbookG4 เค้าทำมาตั้งนานหลายปีแล้วครับ คีย์บอร์ดมีไฟออกมาตามตัวอักษร

ตามนี้เลย

Comment

Originally posted by compaq View Post
                            ก็ให้มันติดเฉพาะตอนเสียบไฟสิครับ
                            ตามนี้เลย

ผมเห็นด้วยน่ะ เวลาเล่นในห้อง ปิดไฟมืดๆแล้วพิมพ์ผิดๆถูกๆ เพราะต้องจ้ำจี้กับคีย์บอร์ดอะ

Comment

ถ้าคิดจะทำ ก็คงทำได้ครับ เพราะไม่ใช่เทคโนชั้นสูงอะไร แต่บริษัทผลิตคงจะมีเหตุผลที่ไม่ทำออกมา

แต่คิดว่า จขกท. คงจะใช้คอมในที่แสงน้อยจะมองคีย์ไม่เห็น สติ๊กเกอร์เรืองแสงไม่รู้มีขายเปล่านะ..

Comment

Working...
                              X