Announcement

Collapse
No announcement yet.

shininterเคลมสินค้าที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• shininterเคลมสินค้าที่ไหนครับ

ผมหาศูนย์บริการไม่เจอน่ะครับ เข้าเว็บไม่เห็นมีบอกเลยมีแต่สำนักงานใหญ่อยู่ตั้งพระราม9ขี้เกียจไป

ไม่น่าซื้อประกัน นอกแบรนด์ เลย หายาก...

Comment

ดันๆๆ

Comment

ที่ผมเคยไป อยู่ทางเข้าซอยศูนย์วิจัย เพรชบุรีครับ แต่ตอนนี้ไม่รู้เห็นว่า ควบรวมกับ บริษัทอะไรสักอย่าง ไม่รู้ย้าย ออฟฟิตไปยัง

Comment

ตรงหน้าซ. ศ.วิจัย เคยเห็นครับ มันเงียบๆนะ อาจจะย้ายไปแล้วก้อได้ แต่ข้างๆ เป็นออฟฟิศของเพื่อนผม

Comment

ไม่เคยได้ยินศูนย์นี้เลย เหรอผมเชยเองหว่า

Comment

Working...
            X