Announcement

Collapse
No announcement yet.

cpu3200+ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cpu3200+ ครับ

cpu Athlon3200+ มันรองรับ busram 800 หรือ667 คับเหงว่าเปงตัวคูนเลขคู่มะรู้ว่าใส่ddr800 มันจะใช้ได้เต็มที่ป่าวคับ

ปัจจุบันเกมส์ งาน หรือกราฟฟิคไรต่างๆใช้cpu3200+ คอเดียวนี้พอรึป่าวคับ หรือรอพวกx2ตกค่อยคว้าคับเช่นตัว4000+ ขอบคุนสำหรับคำตอบนะคับ

533 ยังวิ่งเต็มสปีดเลยครับ ต้องแยกกันนะครับระหว่าง บัส CPU และ บัสแรม

Comment

ระบบทดแรมของ am2 ผมเองก็งงๆ
      ลองหาบทความของซีพียู am2 ดูคับ
      ในเว็บ ocz ทำไว้ละเอียดเลย แต่ผมขี้เกียจอ่าน อิอิ

Comment

Working...
      X