Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฺBTX จะมาเมื่อไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฺBTX จะมาเมื่อไหร่ครับ

สอบถามดูครับ กะว่าจะถอย Core 2 Duo
    แต่ BTX น่าจะรองรับ DDR3 เลยคิดว่าจะรอดูท่าทีก่อน
    ควรจะรอหรือป่าวครับ
    หรือซื้อ DDR2 มาใช้เลย

BTX คงอีกนานครับ สายเดิมก็ใช้กันคนท่วมเลย
    ปีที่แล้วโครงการ 10 สาย ก็วางเอาไว้ แต่มันล่มก่อน เลยคาดว่าอีกนาน กว่า BTX จะมาครับ

lOlz

Comment

Originally posted by zicmaxx View Post
      BTX คงอีกนานครับ สายเดิมก็ใช้กันคนท่วมเลย
      ปีที่แล้วโครงการ 10 สาย ก็วางเอาไว้ แต่มันล่มก่อน เลยคาดว่าอีกนาน กว่า BTX จะมาครับ

lOlz
      กำ BTX คือแผลตฟอร์มของเมนบอร์ดคับท่าน มะช่าย BTS

Comment

5555 มาช่วย ขำ ด้วยคนครับ กร๊ากกกกๆๆๆๆ

Comment

รับมุขหน่อยสิ

Comment

55555

Comment

งั้นมาช่วยขำละกัน

Comment

ขำด้วยครับ

Comment

เป็นงั้นไป
                  แต่ผมก็คิดว่าไม่ต้องรอหลอกครับ ถ้าจะรอก็คงเหมือน BTS ที่ท่านว่าล่ะ กว่าจะใด้ใช้คงแก่พอดี

Comment

ถ้าพูดถึง mainboard แบบ BTX ก็บอกได้อย่างเดียวคือ มานาาาาาาาาาาาานแล้วครับ

ส่วน DDR3 คงอีกซักพักครับ

Comment

5555+ มาช่วยขำ

Comment

Originally posted by tassapon View Post
                        ถ้าพูดถึง mainboard แบบ BTX ก็บอกได้อย่างเดียวคือ มานาาาาาาาาาาาานแล้วครับ

ส่วน DDR3 คงอีกซักพักครับ
                        ถูกต้องนะคร้าบบบบ
                        มันมานานแล้วนี่เนาะ แต่ไม่ค่อยเห็นมีคนซื้อเลย สงสัยอยู่ว่ามันแ้ท้ง...ไปซะแล้วหรือยัง

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
                          ถูกต้องนะคร้าบบบบ
                          มันมานานแล้วนี่เนาะ แต่ไม่ค่อยเห็นมีคนซื้อเลย สงสัยอยู่ว่ามันแ้ท้ง...ไปซะแล้วหรือยัง

ปัญหามันไม่อยู่ตรงนั้นครับ มันอยู่ที่ว่า เคสที่ใส่ BTX ได้แบบไม่ต้องโม มันมีน้อยมากๆอ่ะครับ รูน๊อตมันไม่ตรงกันอ่ะ ประมาณนั้น

พวก cooler ก็ไม่ค่อยจะมี ต้องมีขาของมันโดยเฉพาะ

Comment

Working...
                          X