Announcement

Collapse
No announcement yet.

[M2n-E SLI]--หาเพื่อนไสตัน มาโชว์ผลงาน อวดโลกดิ---

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [M2n-E SLI]--หาเพื่อนไสตัน มาโชว์ผลงาน อวดโลกดิ---

ใครใช้รุ่นนี้ บ้าง Oc ได้เท่าไร บ้างเอ๋ย
    เอามาอวดกันบ้าง( เพื่อมีคนรีดพลังอันซ่อนเร้นออกมาได้ )
    ผมใช้
    Amd X2 3800+2.00@2.1-----------จะเอา2.2 แบบไม่โมไฟ ทําไม่ได้ ><(ผมมือใหม่นะOc แบบ ใจมด )
    Ram Kinston 677@800 ชิบ Hynix 1*2G
    M2n-eSli

ประกาศให้โลกรูั้ว่าเรา ไม่ใช่ขี้โลกชาว AM2

2.2 ต้องโมไฟด้วยหรอครับ

Comment

กดไป2.2 เปิดไม่ติด นะคับ หุๆ รุ่นนี้โมไฟก็ไม่ได้ (อันนี้สําคัญ 55+)

Comment

ลองทดแรมหรือยังคับ ผมว่าตายที่แรมคับ

Comment

บ่นไร หว่า - -" 2.2 โมไฟ - -"~ ไฟเดิมๆ ไปได้ ไกลกว่า 2.2 อีก

เพ้อเจ้อปะคับ โมไฟ = เพิ่มไฟปะ - -"

Comment

M2n-E SLI******บอร์ดนี้นะคับ ไม่มี Deluxe หุๆ( เคยใช้เปล่าคับ)
            โมไฟก็มาจาก โมดิฟายไฟ ไงคับ***คนอื่นRep บนๆเขาก็เขาใจนะคับ ไม่ทราบว่า เพ้อเจอ้อะไรเหรอคับ

Comment

Originally posted by moonblock View Post
              M2n-E SLI******บอร์ดนี้นะคับ ไม่มี Deluxe หุๆ( เคยใช้เปล่าคับ)
              โมไฟก็มาจาก โมดิฟายไฟ ไงคับ***คนอื่นRep บนๆเขาก็เขาใจนะคับ ไม่ทราบว่า เพ้อเจอ้อะไรเหรอคับ
              ไฟเดิม ก่ไกลกว่านี้ คับ ไม่ต้องมาบอกว่าโมไฟไม่ได้หรอกคับ

เค้าก่รู้็ๆกานอยู่ แค่อยากรู้ว่าจาบอกทามมายว่า โมไฟไม่ได้ - -"~

ม่ายรุ เราคงเพ้อเจ้อไปเองละ

แล้ว " M2n-E SLI******บอร์ดนี้นะคับ ไม่มี Deluxe หุๆ " m2n-e sil deluxe มานมีหรอคับ

ไม่รุ เป็นไร โทดละกัน ช่วงนี้ หาเรื่องปายเรื่อย - -"~

Comment

ไม่รุ เป็นไร โทดละกัน ช่วงนี้ หาเรื่องปายเรื่อย - -"~
                -*- % :ซะงั้น

Comment

ลองไปทำดูแล้วได้เนี้ย
                  แรม คอแช 512*2
                  psu บ้านๆ ทำไงให้ไปไกลๆกว่านี้ นำแนะด้วยครับ
                  เอารูปโชว์ทำยังไงอะ - -a
                  (เพิ่งหัดใหม่อย่าว่ากันเด้อ)
                  http://www.goojaup.com/show.php/1771_untitled.JPG.html[/IMG]http://www.goojaup.com/show.php/1772_untitled2.GIF.html[/IMG]

Comment

Working...
                  X