Announcement

Collapse
No announcement yet.

www.advice.co.th

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by ARES View Post
    ชัวร์ป่ะครับ...

เมื่อก่อนไม่เคยสนใจแอดไวซ์เลย...แต่แรมแผงละ 1500 เริ่มหวั่นไหวอ่า...
    ชัวร์ครับ ผมว่าจะคิดไรมากคิงตั้นนะไม่ใช่Corsair ถ้าเกรดคิงตั้นใช้ไรก็ใช้ไปเหอะขอให้มันไม่ขึ้นบลุสกีนก็พอแล้ว ซีเรียสไรมากมาย

Comment

Originally posted by ARES View Post
      ชัวร์ป่ะครับ...

เมื่อก่อนไม่เคยสนใจแอดไวซ์เลย...แต่แรมแผงละ 1500 เริ่มหวั่นไหวอ่า...
      ชัวครับ
      ถ้าผมจะปลอม อะไรสักอย่างออกขาย ผมก็เลือก ที่จะบอร์ด แบร์นที่คนรู้จักมากที่สุดนี้แหละ ครับ
      Last edited by wikorn; 11 May 2007, 01:23:41.

Comment

แล้วของเค้าดีไหมงับไหมที่นี้อะ เห็นใกล้บ้านผมเลยกะจะไปซื้อแต่ดูของแล้วมีไม่ค่อยครบอะไปซื้อที่ไหนดีถ้าจะซื้อจำนวนมาก

Comment

ถ้าไม่อยากเสียใจแบบผม อย่าลองเลยครับ เพื่อนผมได้แรมปลอม ผมได้แรมเสีย
          แถมเคลม ต้อง รอ2อาทิตย์ ทั้งๆที่ ส่งคืน วันที่5 อ้างว่าของหมด เหนื่อยครับ ร้านนี้

Comment

Working...
          X