Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกี่ยวกับE6600สักหน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเกี่ยวกับE6600สักหน่อยนะครับ

อยากรู้ว่า ถ้าจะใช้งานทั่วไป,กราฟฟิค,เกมอีกนิดหน่อย ถ้าใช้ตัวนี้จะคุ้มรึปล่าวครับ

พอดีว่า อยากประกอบคอมใหม่แล้วใช้ระยะยาวประมาณ4-5ปีอะครับ

หรือ ช่วยบอกเกี่ยวกับการใช้งานต่างๆที่เหมาะสมกับCPUตัวนี้ก็ได้ครับ

ผมว่าก็OK นะครับ เล่นเกมไม่ได้ กราฟิกไปเน้น การ์ดจอ แรงๆๆๆดีกว่าครับ

Comment

ก็ถือว่าดีครับ แต่ถ้าใช้ธรรมดามีตัวเลือกราคาถูกอีก คือ6320 6420ครับspecคร้ายๆกันแต่ความเร็วน้อยกว่า

Comment

ตัวนี้แรงตั้งแต่เกิด

ดีพร้อม ทุกด้าน

Comment

ดีๆ แรงๆ แพงๆ
          ตัวนี้ OK (ตังถึง ซื้อโลด)

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ

Comment

Working...
            X