Announcement

Collapse
No announcement yet.

RIVATUNER คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• RIVATUNER คับ

ทำไม o\c แล้วมันไม่ยอมจำอะคับ เวลา restart หรือปิดแล้วเปิดเครื่องใหม่ มันชอบ รีกลับค่าเดิม แต่ไอตรงที่เราติ้กถูกไว้หน้าช่อง o\c มันก็ยังความเร็ว o\c น่ะครับ แต่เวลาวิ่งจิงๆ มันวิ่งความเร็วเดิมๆคับ

ขอโทดคับเบลอๆคับ ผิดไปแล้วงับ ผิดหมวดดุเพิลนไปหน่อยงับ

Comment

พอเวลาเทสเสร็จก็ติ้กตรง Apply Overclock.... แล้วกด Save ลองดูผล

Comment

น่าจะ . ... เป็นที่ 2D 3Dครับ ปรับที่3D performanceไว้ แต่เวลาไม่ได้ใช้ไรมากมันจะได้เป็น2D ไว้ใช่ม๊ะๆข้างล่าง

Comment

มันไม่ได้อะคับ หรือว่าผมลงโปรแกรม o\c ไปหลายตัว ATI Tool ผมก็ลงแล้วก็ driver ati ก็ o\c ได้อีกคับ มันเลยสับสนเปล่าครับ

Comment

Working...
          X