Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัวไหนเหมาะกับ P5 W DH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตัวไหนเหมาะกับ P5 W DH

พอดีเพื่อนมันเพิ่งได้ P5W DH Deluxeมาอะครับ อยากได้ซีพียูมาคู่กะมันหน่อย
    จะเล่นตัวไหนดีครับ เล็งๆE4300ไว้ เห็นค่าตัวไม่สูงมาก เอามาo/cด้วยครับผม

E4300 นั่นแหละครับพอดีคำเลย เพราะ 975 มันลากบัสได้ไม่ถึง 500 ครับ ดังนั้นเอามาเล่นแค่ 400 แล้วหาแรมเทพๆที่วิ่ง 800 CL3 ได้เนี่ยจะแจ่มมากๆครับ แบนวิทธ์แรมกระฉูดเลย

Comment

ครับ ก็คิดอย่างงั้นเหมือนกัน ตัวคูณเยอะๆ เล่นบัสไม่สูงมาก มันคงไปซื้อใหม่เลยครับ
      หามือสองไม่มีใครขาย ขี้เกียจหาแล้วด้วย อิอิ

ขแบคุณครับ

Comment

อ้าว ไม่ใช่ E6600 E6700 แล้วรึ ^^''

Comment

E6700

Comment

E4300 ก็น่าจะดีจริงๆด้วยแฮะ
            P5WDH ผมว่าเหมาะกับพวกตัวคูณมากๆนะฮะ

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
              อ้าว ไม่ใช่ E6600 E6700 แล้วรึ ^^''
              เรื่องของเรื่องคือมันแพงไงครับท่าน เลยไม่แนะนำ

Comment

มันเหมาะักับ CPU ที่บ้านผมมากเลยคคุณกอล์ฟ อยากได้มาเล่นจังเลย ขายป่าว??? อิอิ

Comment

Originally posted by newsgau View Post
                  มันเหมาะักับ CPU ที่บ้านผมมากเลยคคุณกอล์ฟ อยากได้มาเล่นจังเลย ขายป่าว??? อิอิ
                  โอ้ ได้E6600แล้วเหรอครับ เด๋วถามมันก่อนนะ ถ้าหาE4300ไม่ได้

เด๋วพรุ่งนี้โทรไปคุยครับ

Comment

Working...
                  X