Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sink ชิพเซ็ทตัวนี้มันติดไงอ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Sink ชิพเซ็ทตัวนี้มันติดไงอ่ะคับ

http://www.coolermaster-usa.com/Products.aspx?pid=1255

ซื้อมาแต่ติดไม่เปนอ่ะ ไม่ค่อยเก่งเรื่องคอม
    ช่วยแนะนำหน่อยคับ

ก็ต่ามคู่มืออะครับ มานมีรูปให้ดูส่าต้องใช้อาไรประกอบมั่ง

Comment

ดูในคู่มือครับ จะมีรูปประกอบในการติดตั้งให้ดูด้วย ^^

Comment

มันไม่มีคู่มืออะดิปัญหา

Comment

ใช้กาวสองหน้า 3M แบบบางติดได้ครับ ผมเคยใช้อยุ่ตอนนี้โมติด Southbridge ให้เครื่องแฟนแล้ว เหอๆ ลมไม่ค่อยแรงเท่าไหร่เลย

Comment

อ่า ขอบคุณคับ

Comment

กาวสองหน้า 3M แบบบาง มันนำความร้อนดีมะครับ

Comment

ก็ใช้ได้นะครับ ร้อนเหมือนกัน แต่ผมเอาไปติด SB อ่ะครับของเครื่องแฟน เพราะว่าลมมันเบาไปหน่อย ไม่สะใจ แต่มันก็ร้อนพออุ่นๆล่ะครับ เปิดเครื่องโหลดบิททั้งวันทั้งคืนเลย

Comment

Working...
                X