Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอกหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอกหน่อยครับ

(ตอนนี้คอมปกติดี......) แต่ว่าที่จะถามก้อตอนที่ซื้อการ์ดจอมาใหม่FX5500(เนี่ยนะใหม่)ก่อนหน้านี้ก้อลงไดร์เวอร์การ์ดจออนบอร์ด
    ไปก่อนแล้ว(M/BของMSIเก่าพอทน)พอเสียบการ์ดใหม่ไปปุปเปิดเครื่องมันก้อBootปกติพอจะเข้าตรงเดกทอป
    กลับมืดไปเลยงงมากคิดว่า่เป็นที่ไดเวอร์หรือป่าวไม่แน่ใจถ้าใช่ก้อบอกวิธีลงด้วยนะครับลงที่Safe Modeหรือป่าวและถ้าลงไดเวอร์เสร็จเนี่ยต้องไปปรับอะไรมันหรือป่าว(ตอนนี้คอมปกติดี......)
    ปล.8600GT ราคาเท่าไหรจำไม่ได้อ่ะ รองรับไดเรกX 10ใช่ป่าว

ปิด การ์ดจอออนบอร์ดยังครับ

8600GT รองรับ dx10 ครับ ราคา ~5500 -/+ 300 ครับ แล้วแต่ยีี่่่ห้อครับ

Comment

???ปิดการ์ดจอออนบอร์ด??? ยังไงอ่า

Comment

เข้าไปในไบออสคับ ไม่แน่ใจว่าปิดตรงไหนนะ บอดของmsi แต่มันจะมีให้ปิดคับ เขียนว่าvga onboardไรแบบนี้อะงับ ขั้นแรก เข้าไปในไบออสก่อนนะ แล้วหาดู

Comment

Working...
        X