Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ mouse ดีๆซักตัว ราคาไม่เกิน 1500 จามีมั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ mouse ดีๆซักตัว ราคาไม่เกิน 1500 จามีมั้ยคับ

เอาไว้ เล่นเกม fps พวกนี้อะคับ แนะนำแล้วขอ สรรพคุณ หน่อยนะคับ ขอบคุณคับ

ผมใช้ตัวละ 100 เองอะครับ เล่นได้ทุกเกมส์เลย ทำงานได้ทุกอย่างด้วย ยังไม่เคยใช้ของแพงเลยไม่รู้ว่ามันเป็นไงครับ

Comment

ตอนนี้ใช้ตัว 120 อยู่งับ มีแผนที่จะเปลื่ยนเหมือนกาน

อยากได้แบบที่เป็น ทริบเปิลคลิกอะงับ คือคลิกที่เดียว = ยิง3นัด อ่าส์

หาเวปที่มีรีวิว เมาส์ยากมากเลยงับ

Comment

ใช้ตัวแบบสไลด์หมุนสายเก็บได้อะ ยี่ห้อ RICH ชื่อมงคลดี เลยซื้อมาใช้ 555 ก็เวิคดีนะ

Comment

A4Tech ผมใช้ X710BF อยู่ ปรับความแรงได้ 4 ระดับ มีปุ่ม double-click และมี back/forwards page ด้วย
          http://www.a4tech.com/en/product1.asp?CID=102&SCID=103

Comment

logitech

Comment

ผม logitech เหมือนกันครับ ตัวละ 350 บาท แพงสุดในชึวิตที่เคยใช้แล้วคับ ทนดีคับ

Comment

acrock MOJ ครับ ประมาณ1500นั้นแหละมีคนแนะนำมาผมไปลองแล้วดีจริงๆครับ
                2000dpiเลยนะครับกับราคาแค่นี้
                รอซื้อตอนคอมมาร์ทจะได้ที่ราคา800ปลายๆเองครับ

แต่พอดีผมได้G7มือสองมาเลยไม่ได้ซื้อไปใช้ แถมมันเพิ่งเสียเลยไปเคลมได้ของใหม่มา
                อิๆ เม้าส์ตัวละ4000ได้มาแค่1000กว่าๆใหม่กิ๊ก

Comment

เห็นด้วยใช้ตัว 100 ก่าก้อดีไม่รู้จะดีไงละ ไม่เห็นว่ามันจะไม่ดีตรงไหนลื่นดีที่รองเมาส์อีกอันจบ

Comment

Originally posted by jc4211 View Post
                    เห็นด้วยใช้ตัว 100 ก่าก้อดีไม่รู้จะดีไงละ ไม่เห็นว่ามันจะไม่ดีตรงไหนลื่นดีที่รองเมาส์อีกอันจบ
                    เล่นBF2142ที่หน้าจอความละเอียดสูงๆใช้เม้าส์dpiน้อยๆหันป้อมปืนไม่ทันนะครับอย่างอืดยกเม้า3-4รอบยังไปได้แค่50องศากว่าๆเองมั้ง
                    เมื่อก่อนผมก็คิดเหมือนคุณแหละ แต่ของแบบนี้มันต้องลองใช้ไประยะนึงถึงจะรู้

Comment

Working...
                    X