Announcement

Collapse
No announcement yet.

การกลับมาของ Socket A อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แฟน พันธุ์ แท้เหมือนกันคับ ( ไม่มีตังเปลี่ยน ) อีกอย่างถือว่า ดัน กระทู้นี้ไปในตัวอิๆ แต่จะว่าไป

พัดลมที่ติดอยู่ พื้น เคส ด้านล่างอะคับ มันดันลม ขึ้นมาแรงมากหรือเปล่าคับ

Comment

ไฟ 4 สี 100 ครับ
      ไฟสีเดียว 120 ครับ
      ไฟแถว 130 ครับ
      อ้อ แล้วก็พัดลมที่ติดด้านล่างที่อยู่ใต้ HDD ติดแบบ เป่า แรงครับ
      ส่วนสีฟ้าอีกตัว เป็นแบบดูดครับ ส่วนใหย๋ จะเปงตัวดูดจากในเคสออกข้างนอกครับ

Comment

ไม่ตายง่ายๆๆๆๆ

Comment

อิอิอิอิ

Comment

โห ไปขุดมาจนได้

Comment

แจ่มจริงไหนล่ะครับท่าน

งามจิงๆๆ

Comment

เอาเครื่องมาโชว์ก่อนเรย

Comment

พบแล้ว เทพีซ็อคเอ

Comment

ขอโชวลาวด้วยคนจิ socket A ตัวแรงของผม spec ตามลายเซนต์ แบบว่าเครื่องใหม่มันเคลมอยู่ง่ะ
                    m/b m2-crosshair คาปาซิเตอร์บวมง่ะกำเลยเอาเครื่องเก่ามาเล่นก่อนครับ
                    http://www.uppicweb.com/show.php?id=...5de14ea229cae4
                    Last edited by i_herejoke; 11 Dec 2008, 13:09:03.

Comment

Working...
                    X