Announcement

Collapse
No announcement yet.

cd rom ผม มันไม่อ่านแผ่นอะคับ ช่วยทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cd rom ผม มันไม่อ่านแผ่นอะคับ ช่วยทีคับ

แบบว่าประกันหมดแล้วอะคับ มัน ไม่ยอมอ่านแผนทุกแผ่นเลยคับ

cd rw combo มันเปงทีอะไรหรอคับบอกทีคับ ขอบคุน คับ อยุ่ๆก้เปง

ลองล้างหัวอ่านดูคับ

ถ้าไม่ดีขึ้นซื้อใหม่เลย

Comment

ลองถอดมาเช็ดหัวอ่านเลยครับ

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน View Post
        แบบว่าประกันหมดแล้วอะคับ มัน ไม่ยอมอ่านแผนทุกแผ่นเลยคับ

cd rw combo มันเปงทีอะไรหรอคับบอกทีคับ ขอบคุน คับ อยุ่ๆก้เปง
        combo ไม่ค่อยดีหรอกคับ เคยใช้ Lite-On นะไม่ถึงปีไปซะแล้ว
        ชื้อไหม่ใช้ dvd-rw กับ cd-rw อย่างละตัวคับผมใช้อยู่ของ Benq ทั้งคู่คับดีมาก
        แล้วก็ถูกกว่าด้วยคับ

Comment

ขอคุนที่แนะนคับ จะลองดุคับ

Comment

Working...
          X