Announcement

Collapse
No announcement yet.

starcraft2 นี่จริงไหมอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• starcraft2 นี่จริงไหมอ่ะครับ

มันจะสร้างไหมอ่ะครับ
    หรือเป็นdiabo 3 แทน

รอคอยมานานแล้วเกมนี้

ข่าวมันมาเรื่อยๆ ฟังหูไว้หู แต่ก็ยังคอยอยู่

Comment

ผมว่าของมันยังหากินได้อยู่นะ
      แต่เดียโบลอาจจะไม่มีเพราะทีมงานแยกตัวไปหมดแล้ว

Comment

อยากให้มีทั้ง StartCraft2 และ Diablo3 เลย

Comment

StartCraft2 ๆ ขอให้มีเถอะ เกมวางแผน1ในดวงใจ

Comment

ทีมงานดิอโบลแยกไปทำ hell gate london อยู่คับ

Comment

warcraft 4

Comment

คงยาก เพราะ bizzard ค้นพบสัจธรรมแล้วว่า
                เกม pc ที่ทำกำไรมากที่สุดคือ เกม on-line'
                bizzard ดูจะหนีจากเกมส์ PC ธรรมดาตั้งแต่
                พี่แกไปทำ starcraft ghost แล้วยืนยันว่า
                หัวเด็ดตีนขาดไม่มี version PC

Comment

อ่าเรื่องของเรื่องคือ

มีคนที่ชอบ starcraft แกเอา engine ของ warcraft III มาทำเป็น starcraft ครับ

มันเลยเป็น MOD ตัวหนึ่ง ที่เล่นใน Warcraft III

Comment

เป้นเกมที่แต่ละเผ่าค่อนข้างสมดุล กั้กกันดี แต่ไม่มีภาค2

Comment

Working...
                    X