Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช่ hynix BT-D43 หรือเปล่าที่ว่ามันแรงนะครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช่ hynix BT-D43 หรือเปล่าที่ว่ามันแรงนะครับ..

DDR400/512 ครับ ใช่รหัสนี้มั๊ยครับ..

วิ่งอย่างน้อย 250 แบบ 1:1

Comment

แลกกะผมมั้ยคับ ผม TP-D43 เทพกว่าคับ ไฟ 2.8 ได้บัส 225 คับ(เศร้า ไปได้แค่นี้ แงๆ)

Comment

นี่ล่ะครับ 1ใน แรมเทพ ของhynix เคยได้ 250+ อิอิ และยังใช้อยู่เรยครับ

Comment

Originally posted by kingmax View Post
          แลกกะผมมั้ยคับ ผม TP-D43 เทพกว่าคับ ไฟ 2.8 ได้บัส 225 คับ(เศร้า ไปได้แค่นี้ แงๆ)
          ตัวนี้ผมก็มีครับ.. ไม่แลกหรอก อิอิ...

1:1@250 แล้วค่า LC อะไรพวกนี้ได้เท่าไหร่ครับ..
          Last edited by hornetpc719; 12 May 2007, 20:16:26.

Comment

Originally posted by hornetpc719 View Post
            ตัวนี้ผมก็มีครับ.. ไม่แลกหรอก อิอิ...

1:1@250 แล้วค่า LC อะไรพวกนี้ได้เท่าไหร่ครับ..
            CL นะคับ

Comment

Originally posted by ~BluesKY~ View Post
              CL นะคับ
              CL ครับ.. /\

Comment

ฺBT-d43 DT-d43 ตัวแรงของ hynix เค้าล่ะ นอกจากลากบัสได้เยอะแล้ว เล่น CL ต่ำด้วยครับ

270 CL 2.5 3 3 6 ไช้อยู่ครับ

Comment

อ่ะ ผมใช้ธรรมดาอยู่ CPU ไม่อำนวยให้เกิน 200

Comment

ใช้กับ512อีกตัวมันเป็นธรรมดาครับ.. เอ้อ... มีแค่ BT-D43 512*1ตัว ขาดคู่ดูโอ้ไม่ได้คับ.. ขอความเมตตารับบริจาคคับ.. อิอิ..
                    Last edited by hornetpc719; 13 May 2007, 02:51:44.

Comment

Working...
                    X