Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดเครื่องไม่ติดเกิดจากอะไรได้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิดเครื่องไม่ติดเกิดจากอะไรได้บ้างครับ

รบกวนพี่ๆช่วยบอกหน่อยคร้าบ

ขอบคุณคับ

รายละเอียดแค่นี้ก็งมเข็มในมหาสมุทรแล้วหละครับ ขอรายละเอียดเพิ่มหน่อย จะได้จำกัดปัญหาและวิธีแก้ไขได้แคบลง....

Comment

ใช้M/B striker คับ ทีนี้พอเสียบสายไฟแล้ว LED บนM/Bขึ้น แต่กดpowerแล้ว มันไม่ติดอะคับ

Comment

งั้นก็เสียบสายผิดชัวร์ ลองถอดมาใหม่แล้วเช็คดูตามคู่มืออีกทีครับ เอาให้ชัวร์ๆนะ....

Comment

แก้ได้แระคับ (เสียค่าโง่เลยตู)

ขอบคุณมากคับ

Comment

Working...
          X