Announcement

Collapse
No announcement yet.

++ M2N-E ++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ++ M2N-E ++

ประกันของอะไรครับ ขอบคุณครับ แล้วถามอีกอย่างครับ Athlon 3500+ กับ X2 3600+ ต่างกันมากไม๊ครับ แล้ว ไอ้ตัว 3600+ ดีกว่ามากไม๊อ่ะครับ ขอบคุณครับ

x2 3600+นี่จะร้อนน้อยกว่าและกินไฟน้อยกว่าครับ M2N-E ประกันก็มีหลายที่ครับ Dcom com7 ประมาณนี้อ่าครับ

Comment

Originally posted by tkhacker View Post
      M2N-E ประกันก็มีหลายที่ครับ Dcom com7 ประมาณนี้อ่าครับ
      ประกัน com7 เรื่องมากไม๊ครับ ถ้าไปเคลมเค้าจะเอาอันใหม่ให้เลยป่าว ขี้เกียจรออ่ะครับ

Comment

Com7 ยังไม่เห็นนะครับ เห็นแต่ Dcom กับ Synex...
        X2 3600+ ดีกว่าแน่นอน ถ้าเอาเปิดงานหลายอย่างพร้อมกัน...
        ประกันทุกที่ถ้ามีของเค้าจะเปลี่ยนให้ทันทีครับ...

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

ครับตามข้างบนเลยครับถ้ามีของเค้าจะเปลี่ยนให้เลยครับ

Comment

Working...
            X