Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าไม่คิดถึงเรื่อง O/C บอร์ด P5B เหมาะกับ C 2 D ไหม๊ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าไม่คิดถึงเรื่อง O/C บอร์ด P5B เหมาะกับ C 2 D ไหม๊ครับ

P5B 4พันนิดๆ ราคากำลังดี แต่ไม่ค่อยเห็นมีไครพูดถึงเลย

ถ้าเล่นแบบไม่คิดถึง O/C บอร์ด P5B เฉยๆ เป็นไงบ้างครับใส่ กะ C2d

ขอบคุณผู้รู้มากกว่าอย่างสูงครับ

ก็ ok คับ ไม่เอา DS3 ไว้เผื่อลากด้วยล่ะคับ อิอิ

Comment

ไม่มีใครพูดถึง ก็เพราะเวปนี้คือ overclockzone ไงฮะ ลากได้น้อยก็จะไม่มีใครสนฮะ(คิดว่านะ)
      ไม่สนตัว Dark ของ DFI บ้างหรอครับ ได้ข่าวว่าแจ่มมากมาย

Comment

OK ครับ ดีๆๆ

Comment

ไม่คิดถึงเรื่อง OC ??? Asrock โลดด

Comment

ไม่ OC

Asrock ก็ยังไหว แล้วนับประสาอะไรกับ P5B ไม่มีปัญหาแน่นอน ครับ

Comment

P5B ธรรมดา มันตกม้าตาย ตรงที่ oc ไม่ไป คนเขาถึงไม่ค่อยพูดถึงกัน

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากครับ

Comment

Originally posted by ถามนะ View Post
                  P5B 4พันนิดๆ ราคากำลังดี แต่ไม่ค่อยเห็นมีไครพูดถึงเลย

ถ้าเล่นแบบไม่คิดถึง O/C บอร์ด P5B เฉยๆ เป็นไงบ้างครับใส่ กะ C2d

ขอบคุณผู้รู้มากกว่าอย่างสูงครับ
                  P5B-XM WIFI ด้วย 2900 เอง บอร์ดขนาดเล็กถูกใจผมเลย

Comment

Ok เลยครับ ถ้าไม่ OC อะนะ

Comment

Working...
                    X