Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus X1600Pro กับ Need for Speed Most Wanted Black...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมใช่ Sempron 3000+ แรม 1G X1600pro ddr2 256mb ของพาเวอร์ คัลเลอร์
    ปรับสุดหมดไม่เห้นเป้นอะไรนะแต่ผมไม่เปิด FFAA นะ นอกนั้นก้อสุดลื่นดีแต่ถ้าจะเปิดFFAAสุดด้วย
    มันก้อต้องเปลืยนการ์ดน่ะครับแต่เวลาเล่นถึงจะเปิดFFAAหรือไม่เปิดถ้าเราไม่สังเกนจิงๆมันก้อสวย
    พอๆกันน่ะผมว่าเวลาเทโค้งหรือหนีตำรวจคงไม่มานั่งมองรอยหยักของรถหรอกครับเหอๆ

Comment

อยากลื่น คงต้องติดล้อละ คราว นี้- -*

Comment

อยากลื่นทุกเกมก็นี่เลยคับ ps2หรือps3 สักเครื่องอยู่ได้นานเลยไม่ต้องไล่ตามซื้อการ์ดจอ 555 ^_^

Comment

ถึงจะใช้ Card จอต่ำแต่ก็สามารถเล่นได้ลื่นนะครับถ้าเข้าใจมัน
          แบบว่าไม่ควรเปิด เงา 3D กับ AA. อะครับ 2 อย่างนี้มันกินสุดๆเลยอะ
          หรือถ้าเปิด AA ก็แค่ 4X ก็พอแย้ว อะ - -*
          เวลาที่รถออกตัวถ้าฝุ่นท่วมจอก็อาจจะเกิดอาการ ชักกระตุกได้ อิอิ
          ตามความรู้สึกของผมนะครับ

Comment

เซเลรอนไม่กระตุกปรับเท่าไหร่อะ 1024*768สุดทุกช่องเปิดทุกอย่างป่าวครับ สเปกผมตามลายเวนแต่ไม่ได้คลอกแล้วยังเปิด 800*600aa2xแต่รายละเอียดเมืองไม่เปิดถนนเปิด1ขีดนอกนั้นก้เปิดหมดแต่ไม่ได้เปิดรายละเอียดเงาไรพวกนี้ก้พอลื่นอะครับเฟรมเรตซัก30-40

Comment

ปรับสุดทุกอย่าง จอ 1024*768 นะครับ (CRT 17")

คนอื่นปรับแต่งวินโดวส์ยังไงผมไม่รู้นะ แต่ของผมปกติบูตเข้าวินโดวส์วิ่งแค่หลอดครึ่ง

ปรับแรม PQI 512*2/400 วิ่งที่ 2.5-3-3-7 เล่น F.E.A.R ยังไม่กระตุกเลย

เล่น NFSMW:Black Edition นี่ปรับสุดแต่แรกเล่นมาก็ไม่มีกระตุก ไม่มีปัญหาอะไรนะครับ
              Last edited by ninjanorn; 12 Oct 2006, 16:06:13.

Comment

เครื่อง อ่อนๆแล้วยังจาไปเล่นความละเอียดสูงๆ คิดว่าเครื่องตัวเองแรงมากอ่ะดิ - -

Comment

Originally posted by คน View Post
                  เครื่อง อ่อนๆแล้วยังจาไปเล่นความละเอียดสูงๆ คิดว่าเครื่องตัวเองแรงมากอ่ะดิ - -
                  ผมว่าเครื่องก็ไม่อ่อนหรอก แค่เปลี่ยนการ์ดจอ เครื่องคุณอะสเปกเท่าไหร่เชียวไปว่าของคนอื่นเค้า เหอๆ ปากปีจอเจงๆ

Comment

แล้วNeed for Speed Most Wanted Black... ต่างจากภาคธรรมดาอย่างไงหรอคับ

Comment

เพิ่มเติมเดี๋ยวไม่เข้าใจ แล้วNeed for Speed Most Wanted Black... ต่างจากNeed for Speed Most Wantedภาคธรรมดาอย่างไงหรอคับ

Comment

ผมไม่เคยเล่นตัว NFSMW อ่ะครับ เพราะโหลดบิทมาก็ได้แต่ตัว Black Edition มาเลย

แต่เท่าที่รู้คร่าวๆ ก็... "...Black Edition ที่เป็นการฉลองครบรอบ 10 ปีของเกมนี้จะมีรถพิเศษเพิ่มเข้ามาอีก 2 คันคือ BMW M3 GTR และ Camaro รุ่นปี'67 พร้อมทั้งโหมดหนีการไล่ล่าของตำรวจแบบพิเศษ (อย่าไปเลียนแบบในชีวิตจริงเด็ดขาด) และสนามแข่งใหม่อื่นๆอีกเล็กน้อย แต่ในฉบับนี้จะไม่สามารถใช้เซฟร่วมกับ Need for Speed Most Wanted แบบปกติได้"

http://www.ea.co.th/eagames/NeedForSpeed/MWBlack.php
                        Last edited by ninjanorn; 12 Oct 2006, 21:18:51.

Comment

ภาระกิจตำรวจที่69
                          M3 GTR ให้ขับเล่น(เวอร์ชั่นลายสวยๆ) ในsingle player
                          Chevrolet Camero SS
                          สนาม single playerเพิ่มมา3สนาม หมดและ

อ้อ มีอีก กล่องลายโทนดำปี๋ ปกติจะมีสีสรรค์

แล้วยังงี้ 7600GT จะเล่นสุดทุกอย่างที่1600*1200 หรือ 1024*768 ได้มั้ยครับ

Comment

Working...
                          X