Announcement

Collapse
No announcement yet.

สายพลาสติกในรูปนี้ใช้งานยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สายพลาสติกในรูปนี้ใช้งานยังไงครับ

ถามหน่อยครับ ไอ้พลาสติกอันนี้น่ะ จะเอาไปหุ้มสายยังไงอ่ะครับ งงมากเลยครับ

ผมซื้อสายที่เหมือนตาข่ายมา แต่มีพลาสติกอันนี้แหละไม่รู้จะหุ้มอย่างไร ช่วยบอกวิธีใช้หน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ

ท่านลอง รนไฟดูดิ จบ เดี่ยวก็รู้ว่าใช้ยางไง

Comment

น่าจะสวมสายไฟที่ต้องการหุ้มก่อนนะคับแล้วเอาไฟเเช๊กลน(ลนเบาๆนะเด๋วไฟไหม้)
      มันโดนความร้อนมันจะหดตัวร้อนสายคับ น่าจะเป็นงี้นะ ถ้าผิดก็ขอโทษด้วยนะคับ

Comment

ใช้ไฟลนใช่ไหมครับ

ขอบคุณมากครับ งงตั้งนาน

Comment

อิอิ เหมือนกันเลย แรก ๆ งงตั้งตายยยย อิอิ

Comment

เอาไดร์เป่าผมร้อนๆเป่าก็ได้ครับ งานออกมาสวยเหมือนกันครับ

Comment

Comment

เขาเรียกว่าท่อหดครับ(ภาษาชาวบ้าน) โดนความร้อนจะหดตัวหุ่มสายไฟครับใช้ในการหุ่มการเชื่อมต่อของสายไฟแทนเทบพันสายไฟครับสวยงามกว่า

Comment

อยากได้บ้างจังไปซื้อที่ไหนมาครับ

Comment

บ้านม้อครับ ถูกๆๆเส้นไม่กี่บาท มัดขายเป็นกำเลยเลือกสีได้มีเยอะ

Comment

Working...
                    X