Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง heatsink

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง heatsink

ผมซื้อ tuniq มาอ่ะครับ มาใส่กับ เคส มันเหลือ ช่องว่างระหว่างฝาเคส กับ ตัว tuniq ประมาน 1 เซน อ่ะ จะถามว่า มันจะมีผลอะไรหรือเปล่าครับ???

เอ้อ. . ...แล้ว ก้อยากให้แนะนำ พัดลม 120 mm รอบเยอะหน่อย ยี่ห้อไหน รุ่นไหนดีครับ??

Comment

ซิงค์ tower มันสูงชิดฝา ไม่ค่อยมีผลอะไร

แต่ก็ให้มีลมเข้าด้านหน้าเครื่องด้วยล่ะ

ส่วนพัดลม ใส่ Tt Smart Fan II 3500 รอบ สีดำ-ส้ม

Comment

มันราคาเท่าไหร่ครับ Tt Smart Fan II

Comment

450-550 มั้ง ไม่แน่ใจ

Comment

ของจีนแดงคับ รอบแรงสัดๆ เย็นถึงใจแน่นอน.....แต่เสียงก็ดังสาดเช่นกัน

Comment

Originally posted by bobo_piggy View Post
              ของจีนแดงคับ รอบแรงสัดๆ เย็นถึงใจแน่นอน.....แต่เสียงก็ดังสาดเช่นกัน
              แต่ที่แน่นอนยิ่งกว่าคือตอนมันจะพัง นึกว่ารถไฟเข้าชาญชาลา

Comment

ใช่แล้วเป็นไงบ้างอะครับ เย็นจับใจไม

Comment

ใช่แล้วเป็นไงบ้างอะครับ เย็นจับใจไม

--

ก้ดีเลยครับ เย็นดี

Comment

Working...
                  X